Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC winfast 7600GS ไม่ได้อ่ัะีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC winfast 7600GS ไม่ได้อ่ัะีครับ

ทำยังไงถึงจะได้อ่ะครับ

ตอนนี้มันปรับนิดปรับหน่อยก็ไม่ได้เลย พอ test มันฟ้องตลอดเลย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใช้ไดร์เวอร์ไหนเอ๋ย????

Comment

8.3.9.1

จากแผ่นที่มากับกล่องอ่ะครับ

ต้อง update ก่อนรึป่าวครับ

Comment

เปลี่ยนมาเล่น 169.21 หรือสูงกว่านั้นดีกว่ามั้งงับ....

Comment

Originally posted by dears View Post
          เปลี่ยนมาเล่น 169.21 หรือสูงกว่านั้นดีกว่ามั้งงับ....

โหลดละลองลงแล้วครับ

แต่จอเละไปเลย สีเหลือ 4 บิต ปรับคืนก็ไม่ได้อ่ะครับเลยต้อง roll back มาใช้อันเดิม ทำไงดี

Comment

Originally posted by kickza View Post
            โหลดละลองลงแล้วครับ

แต่จอเละไปเลย สีเหลือ 4 บิต ปรับคืนก็ไม่ได้อ่ะครับเลยต้อง roll back มาใช้อันเดิม ทำไงดี
            ตะเองลบตัวออกยังง่ะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
              ตะเองลบตัวออกยังง่ะ....

โอเคครับตอนนี้ลงได้แล้ว

แต่พอลงลองเข้า riva แล้วมันบอกบอกให้รีเครื่อง เท่านั้นแหละ เน่าเลย 555

เดี๋ยวผมลองดูก่อนมีปัญหาไรจามาถามอีกนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

แงงงง ยังปรับค่าไม่ได้เลยครับ test ไม่ผ่านเหมือนเดิม ทำงายดี T_T

Comment

Originally posted by kickza View Post
                  โอเคครับตอนนี้ลงได้แล้ว

แต่พอลงลองเข้า riva แล้วมันบอกบอกให้รีเครื่อง เท่านั้นแหละ เน่าเลย 555

เดี๋ยวผมลองดูก่อนมีปัญหาไรจามาถามอีกนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
                  ขั้นตอนนี้ไม่ต้องกดที่รีงับ....
                  ลองอีกที ติดขัดแล้วมาว่ากันใหม่

แนวทางขำๆ
                  http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121295

Comment

ตามนี้คับ

http://www.techpowerup.com/gpuz/bvv35/

Comment

^
                      ^
                      ^
                      ก็โอเชแล้วนี่งับ....

ลองกด scan.... ของ atitool ดูงับ เดี๋ยวเห็นผล หุหุ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                        X