Announcement

Collapse
No announcement yet.

โดน netcut เป็นประจำจะเเก้ยังไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โดน netcut เป็นประจำจะเเก้ยังไงดีคับ

ที่หอนี้โดนกันประจำเลยมีพวกเรียนเทคคอมอยู่เยอะเลยตัดชาวบ้านไปหลายทีละโดนมาหลายคนมากโดยเฉพาะผมไม่เคยใช้บิทมาโหลดเเต่โดนประจำลง Antinetcut ก็ยังเจออยู่มะรู้จาเเก้ยังไงช่วยบอกวิธีหน่อยนะคับ

น่าเห็นใจนะครับ

แต่ผมไม่รู้ว่า โปรแกรม netcut มันมีหลายตัวหรือป่าว

ถ้า มีหลายตัว

ทางเดียวคือเราก้อต้อง หาตัวแก้ ไปเรื่อยๆ

ผมว่า เราน่าจะมองปัญหาจากจุดอื่นด้วย เริ่มแรก คุณควรติดต่อadmin หรือ คนดูแลอินเตอร์เน็ต ว่าเราเกิดปัญหานี้

ให้เค้ามาดูแลได้ไหม (เสียค่าใช้จ่ายในการใช้เน็ตด้วยหรือป่าว หรือใช้ฟรี)

ถ้าเสียค่าใช้จ่ายด้วย เราก้อคุยง่ายหน่อย

Comment

Originally posted by dekteendoi View Post
      ที่หอนี้โดนกันประจำเลยมีพวกเรียนเทคคอมอยู่เยอะเลยตัดชาวบ้านไปหลายทีละโดนมาหลายคนมากโดยเฉพาะผมไม่เคยใช้บิทมาโหลดเเต่โดนประจำลง Antinetcut ก็ยังเจออยู่มะรู้จาเเก้ยังไงช่วยบอกวิธีหน่อยนะคับ
      ^
      ^
      ^

ใส่ร้ายป่าว ผมก็คนนึง TC @ RMUTL

Comment

ทำ MAC Spoof ก่อนครับ ก่อนต่อเนต

Comment

ทำยังไงอ่าคับ แล้วถ้าโดนnetcutมาก่อนแล้ว ทำไปจัแก้ได้ไหมคับ คาดว่าคนทำมันจะได้ข้อมูลไปพอสมควรแล้ว

Comment

อย่าไปกลัวคับลองเอาตัวนี้ไปกันดู U antinetcut2

http://www.uploadtoday.com/download/...1e5946eacb0332

ได้ผลไม่ได้ผลบอกคับมีหลายตัวเดียวอัพให้ใหม่ แต่ตัวนี้น่าจะเอาอยู่นะคับ

Comment

ถ้างั้นต้อง cutnet มันซะ สืบให้รู้แล้วตัดสายแม่..เลย

Comment

เป็นผมนะมานยิง netcut มา เราก็ยิงโมเด็มหอทิ้งซะเรย 555+

ไม่ต้องเล่นกันทั้งหอเท่าเทียมกันดีเนอะ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
                  ถ้างั้นต้อง cutnet มันซะ สืบให้รู้แล้วตัดสายแม่..เลย

Originally posted by noobz View Post
                  เป็นผมนะมานยิง netcut มา เราก็ยิงโมเด็มหอทิ้งซะเรย 555+

ไม่ต้องเล่นกันทั้งหอเท่าเทียมกันดีเนอะ

โหดแฮะ แต่ถ้าเป็นผมก็จะทำแบบนั้นแหละ ไอ้พวกรู้มาก หนับหนุนๆ 555

Comment

ให้ที่หอพักทำการเชื่อมต่อระหว่าง User เป็นแบบ PPPoE ครับ

เพราะ Netcut มองเห็นแต่ขา Lan เท่านั้นส่วน PPPoE จะเป็นขา Wan ทำให้ยิง Netcut ใส่ไม่ได้ครับ

Comment

เป็นผม ถ้าใช้แบบ Proxy นะ ผมก็จะตัดไอพีของเครื่อง Proxy นั่นล่ะ จะได้ไม่ใช้กันหมดเลย

Comment

Originally posted by mltr13 View Post
                        ^
                        ^
                        ^

ใส่ร้ายป่าว ผมก็คนนึง TC @ RMUTL
                        มันก็อาจะเป็นจริงครับ
                        แต่ว่าคนที่เขาดีๆก็มีเยอะครับ
                        อย่าไปคิดมาก
                        ถ้าเกิดคุณคิดมากมันก็ไม่ส่งผลดีกับตัวคุณหรอกครับ

Comment

Working...
                        X