Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัด Ram 4 GB เวอร์ไปปะ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by aong View Post
    Gears of war กระตุกเป็นช่วงๆครับ
    Gothic 3 (อันนี้เด้งเป็นเจ้าเข้าเลย ชอบเกมนี้มาก แต่ดันเด้งเอาเด้งเอา มาการเด้งตอนเซฟด้วย เสียดายมาก)
    Company of heroes อันนี้บางทีตุกนิดหน่อย แต่ถ้าเปนเอามากทีก็เด้งไปเลยเหมือนกัน

Core 2 E6750
    GF8800 GTS320 MB
    Vista 32 Bit ครับ
    ผมไม่เห็นกระตุกเลยครับ แรม2gเอง
    Core 2 E4600
    GF8800 GTS320 MB
    Vista 32 Bit ครับ[/QUOTE]
    (อีกเครื่อง)

Comment

ถ้าราคาอย่างตอนนี้อัดไป 8GB เลยครับ
      ปล. เมื่อก่อนซื้อ 2x1GB = 6700 เดี๋ยวนี้ืซื้อ 4x2GB = 5200

Comment

พวก GF7000 แรม 2G เล่น Gothic 3 ได้เลยนะครับเมื่อก่อนเล่นอยู่ผมก็ชอบจะจบอยู่แล้วเซฟหายเลิกเลย
        แต่เกมนี้ กินกำลังมากเกินเหตุครับ ทั้งๆที่ไม่ได้สวยมากมายเลยครับ

Comment

Working...
        X