Announcement

Collapse
No announcement yet.

Psu แค่นี้ จะอัพเกรดคอม 2ชิ้น เอาอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Psu แค่นี้ จะอัพเกรดคอม 2ชิ้น เอาอยู่มั้ยครับ

อยากจะทราบว่า Psu ผมจะเอาอยู่มั้ย

1. ผมจาอัพเป็น P4 2.8GHZ (บอกราคาก็ดีนะครับ)
    2. จะซื้อ VGA AGP ตระกูล Geforce 7 (บอกราคาก็ดีนะ)
    3. Sound Card นี้เสียบเเล้วมีผลกับ ไฟ มากมั้ย

PSU 350W ติดเคสผมเอาอยู่มั้ย ?

Asrock P4i65G
    DDR RAM 1GB*
    HDD 40GB
    GF 6200

แปะรูปไว้ สักนิดนึง คร้าบ

Last edited by country; 1 Mar 2008, 17:33:13.

เด๋วเข้ามาบ่ายๆ นะคร้าบ

Comment

ผมว่าน่าจะพอนะลองใส่เทสดูก่อนก็ได้
      เพราะดูจากการจ่ายไฟ Vcore ของ PSU แล้ว เทพมากๆ PSU ท่านจากไฟได้ดีมากๆ
      3.3 > 3.34
      5.0 > 5.19
      12.0 > 12.28

ไม่มีตกเลย ^^

Comment

73xx 76xx 79xx

Comment

จ่ายไฟ ไม่ตก แต่เกินนี่ก็ไม่ดีนะครับ ....
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ดัน

Comment

ไม่ทราบว่า พอจาสั่งซื้อผ่านเวป หรือไปซื้อเอง
              พอมี ราคาแนะนำมั้ยครับว่า เล่นรุ่นอะไรดี VGA อ่ะครับ

Comment

ขอบคุณท่านๆ มากๆนะครับ ผมจานำความรู้มาใช้ประโยชน์ให้ถึงที่สุด

Comment

พอจามี ราคามั้ยเอ่ย อาทิตนี้เผื่อมีตัง จะไป 1000ทิพ ครับ
                  มือ 1 หรือ 2 ได้หมดอะครับ

Comment

ราคาอยู่ที่ ยี่ฮ่อ จริงๆครับ หลัก ร้อย-หลังพันกลางก็พอแล้วสำหรับการใช้งานปรกติ

Comment

Working...
                    X