Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม

ช่วยแนะนำแรมดีดีหน่อยครับยี่ห้ออะไรก็ได้ตัวเก่ามัน 256/400 อึดมาก พอดีจะซื้อไหม่ มีงบ 4000 บาท เอาแบบ DDR 512/400*2 เอาให้หมดงบเลยก็ได้ครับอยากได้ดีดีใช้ได้นานๆ

แนะนำ rox แล้วกันครับ ถูกดี

Comment

PQI ถูกกว่าอีกน๊า

Comment

จะเอาของใหม่ หรือ มือ2 ละครับ

มือ1 ลองดูCorsairหรือKingtonก็ได้ เอาที่เป็นประกันบริษัทน่ะ ไม่เอาประกันร้าน เวลาเคลมจะได้สะดวกหน่อย

มือ2 เห็นมีคนลงขายอยู่น่ะครับ ลองแวะไปดูได้ครับ

Comment

Corsair หรือ Kington 1 gb. 2 แถวไปเลยครับ

Comment

กำ สมัยปีมะโว้เเล้วยังไปขุดขึ้นมาอีก หุหุ

Comment

Kingston DDR400 512MB ราคาประมาณ 1400 บาทครับ

Comment

555555555

Comment

เอา DDR500 เลยครับ แรงดีด้วย คู่นึงก็คงประมาณ 4000 หมดงบพอดีครับ

Comment

ถ้าสน Kingston 512/400*2 มือ 2 ราคาไม่ แพง ไม่ใช่ประกัน LT แต่เหลือประกัน

สนใจ PM มาได้ครับ

Comment

โห กระทู้นี้ตั้งมาตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว ยังอุส่าขุดมาอีก -*-

Comment

Working...
                      X