Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สำรวจความคิดเห็นครับ]-ตัวไหนเย็นที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [สำรวจความคิดเห็นครับ]-ตัวไหนเย็นที่สุดครับ

อยากทราบความคิดเห็นของทุกๆคนครับ
    167
    Thermalright IFX-14 + 12 cm
    17.96%
    30
    Thermalright Ultra 120 Extreme + 12 cm
    46.71%
    78
    Scythe INFINITY
    3.59%
    6
    Scythe Ninja Plus Rev.B
    1.80%
    3
    Scythe ANDY SaMuRai
    4.19%
    7
    TUNIQ tower 120
    4.19%
    7
    ZALMAN 9700 NT
    14.97%
    25
    CNPS8700 LED
    1.20%
    2
    THERMALRIGHT HR-01 PLUS
    2.99%
    5
    OOLERMASTER GEMINLL
    2.40%
    4

เรียงตามความเย็น ผมว่า

1. Thermaltake Big Typhoon
    2. Thermalright Ultra 120 Extreme
    3. T. Ultra 120
    4. Zalman 9700 NT

แต่ ... เบอร์ 1 เสียงดังและไม่สวย แต่เย็น
    เบอร์ 2 / 3 ชัวร์สุดๆ เย็นและดูโอเค
    เบอร์ 4 สวยงาม เท่ที่สุด

sigpic

Comment

ตกหล่นตัวไหนเพิ่มเติมด้วยนะครับ

Comment

Thermalright Ultra 120 Extreme + 12 cm อยู่แล้ว

Comment

Thermalright IFX-14 + 12 cm เย็นสุด ดีไม่ดีเย้นกว่าน้ำบ้างตัวอีก

Comment

IFX-14 เท่าที่ ตปท ลองเทสดู ถ้าจะให้เย็นต้องพัดลม 3 ตัวครับ ถึงจะได้เย็นกว่า U120EX

Comment

Ultra 120 Extreme....
              ของเขาดีจริงงับ

Comment

ถ้าพัดลมเดียว U120EX ครับ.
                -----------------------
                ถ้า3พัดลมไม่มีใครสู้ IFX-14 ได้ครับ

Comment

เคยเห็นแต่ตัว u120 ธรรมดาของเจ้าเน็ตมันเย็นจริงๆ เครื่องผมใช้ HR-01 กับ 9700 NTตัว HR-01 มันยอดเยี่ยมเหมือนกันด้อยกว่า u 120 นิดหน่อย ส่วนเจ้า 9700 ถ้าอากาศไม่เย็นหรือบ้านไม่ติดแอร์ผมว่ามันแทบจะพอๆกับ freezer 7 pro

Comment

น่าจะมีรูปประกอบนะครับ จะได้เลือกซื้อตามได้

Comment

ULTRA 120EX ครับ

Comment

Thermalright Ultra 120 Extreme + 12 cm

Comment

ยกให้เบอร์ 2 คับ

เย็นจับจิต

Comment

ขอท่านไหนจัดรูปให้หน่อยได้ไหมครับพร้อมราคายิ่งดี อิอิ
                            จะได้เป็นแนวทาง ไหนๆก็ตั้งกระทู้มาแล้วจะได้ละเอียดเผื่อท่านอื่นจะได้มาดูการเทียบ
                            จากท่านที่มีความรู้ในการตัดสินใจเลือกซื้อครับ

Comment

แล้วราคาอะคับ

Comment

Working...
                              X