Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคาของที่ 1000ทิพ กับเสรีเซ็นเตอร์ต่างกันมากมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคาของที่ 1000ทิพ กับเสรีเซ็นเตอร์ต่างกันมากมั้ยครับ

ใครรู้ช่วยบอกผมทีครับ จะไปซื้อพรุ่งนี้แล้ว

ไม่มากครับเลือกซื้อที่ ที่สะดวกเราดีกว่าครับ จะได้เครมได้ง่ายๆเวลาสินค้ามีปัญหา
    ปล.ผมอยู่แถวเสรี เมื่อก่อนไปซื้อที่พันทิพบ่อยมาก ตอนนี้เปลี่ยนแล้วครับ ยกเว้นของตกแต่งเคส หรือของ หาอยากๆ

Comment

ใช่ครับ เสรี ไม่มีขอหรูๆ หรอกครับ 7900GS/GT ไม่ต้องหาครับ มีแต่ของพื้นๆ ราคา CPU แพงกว่า 100 - 500 ครับ
      สำหรับผมไป 1000 ทิพ เพราะผมไปเลือกของ ไม่ใช่ไปซื้อของที่มีเท่าที่ให้เลือกครับ

Comment

Working...
      X