Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆเคยใช้บริการ เซอร์วิสที่เซียร์ไหม(HWH)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆเคยใช้บริการ เซอร์วิสที่เซียร์ไหม(HWH)

พอดีผมซื้อของมานานเเล้ว เเล้วทีนี้มันพังเเล้วผมจะไปเคลมเเต่ผมหาไม่เจออยู่ชั้นไหนเเละผมบริการเป็นอย่างไร เพราะมีคนเคยบอกว่าบริการดีเอาใจใส่ลูกค้า....ไม่จริงเปล่า...เพื่อนมีความเห็นเเละบอกผมด้วยอยู่ชั้นไหน....

น่าจะเป็นของ A&L น๊ะครับ ลองถาม
    Last edited by @MoNsTeR@; 23 Dec 2009, 21:01:13.

Comment

ผมเคยเอาการ์ดจอไปเคลมครับอยู่ชั้น 3 ครับ

Comment

Originally posted by paksa View Post
        ผมเคยเอาการ์ดจอไปเคลมครับอยู่ชั้น 3 ครับ

ขอบคุณครับผมเดียวจะไป ดู เเละไปเเล้วไป หาเค้าได้เลยช่ายไหมครับ

Comment

Working...
        X