Announcement

Collapse
No announcement yet.

4000+ 4400+ 4600+ 4800+เล่นphotoshop??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4000+ 4400+ 4600+ 4800+เล่นphotoshop??

สวัสดีครับ ผมขอรบกวนถามหน่อยครับ ถ้าใช้งานphotoshop lllustator 3Dนิดๆ งานด้านเอกสาร อันไหนคุ้มทุนกว่ากันครับ ^^

4800+ ราคา 30XX บาท

คุ้มสุดๆๆ

Comment

ทำไมมันหลายอันจังง่ะ งง????????

Comment

มันก็ไม่ต่างกันมากอ่าคับ ดูที่แรมมากกว่า ถ้า 3D ก็การ์ดจอด้วย ขึ้นอยู่กะงบอ่าคับ

Comment

ขอบคุณครับ คุณtukum และคุณjojoonline แล้วต้องขออภัยด้วยครับเกิดความผิดพลาดของเครื่องคอมเก่าของผมน่ะครับ คือมันค้างชั่วขณะ และด้วยความไม่รู้นึกว่าเมาส์มีปัญหาเลยกดเพลินไป3ครั้งน่ะครับ ^^ ต้องขออภัยมานะที่นี้ด้วยครับT-T

Comment

อ้อแล้วถามหน่อยครับ ถ้า การด์จอ 9600gt ram2gb amd x2 4800+ใช้เคส + psu tsunami 450w พอไหวไหมครับ อยากทำให้เครื่องเงียบด้วยครับ เพราะส่วนมากเปิดไว้ตลอดคืนครับ แต่เช้าถึงกลางวันปิด

Comment

Originally posted by nongnoojoe View Post
              อ้อแล้วถามหน่อยครับ ถ้า การด์จอ 9600gt ram2gb amd x2 4800+ใช้เคส + psu tsunami 450w พอไหวไหมครับ อยากทำให้เครื่องเงียบด้วยครับ เพราะส่วนมากเปิดไว้ตลอดคืนครับ แต่เช้าถึงกลางวันปิด
              ได้ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับคุณ wikorn ^^

Comment

สบายมากคับ PSU เดียวกันเลย ^ ^

Comment

ขอบคุณมากครับคุณ wikorn ^^ และคุณ jojoonline ด้วยครับ
                    Last edited by nongnoojoe; 1 Mar 2008, 20:42:11.

Comment

Working...
                    X