Announcement

Collapse
No announcement yet.

Reviwe Pic Z-5500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมมีของ ในราคาที่จขกท. ได้มาครับ แต่ประกันเยอะกว่าครับ มีตัว เดียวเท่านั้นนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=167860

Comment

ซีดดดด อาาาา

กิเลสเกิด จะขัดเกลา หรือ สนองกิเลส ดีนา

Comment

แนะนำทริคเล็กน้อยสำหรับคนที่ยังไม่รู้ ตัวMainควบคุมสามารถเปลี่ยนskinบนหน้าจอlcdใหม่และสีของปุ่มเปิดปิดจากแดงเป็นม่วงได้
        1.ปิดลำโพงตามปรกติให้ไฟแดงขึ้น
        2.กดปุ่มบนหน้าปัด input+effect+settings+mute พร้อมกันค้างใว้6วินาที มันจะเปิดmode skill 2ให้ครับ

Comment

เสียงยังเปลี่ยนได้อีกครับ ประมาณ 1 เดือนแน่ะถึงจะอยู่ตัว ค่อยมาว่ากันดีกว่าครับ ตอนนี้มันวัดอะไรลำบากอยู่เลย แน่นอนเสียงต้องแข็งเป็นธรรมดาครับ

พูดแบบนี้คนมีโรงหนังที่บ้านก็เสียใจแย่เลยสิคับ
          คงไม่มีใครเสียใจหรอกครับ รู้กันอยู่เต็มอก ลำโพง sat กับลำโพง เต็มยศ มันต่างกันมากอยู่แล้วครับ

Comment

อ้าวเฮีย aero
            มาเห็นที่ผมโพสด้วยหรือ
            = ="

Comment

Originally posted by vrthestar View Post
              อ้าวเฮีย aero
              มาเห็นที่ผมโพสด้วยหรือ
              = ="
              อ่ะ แน่นอน อิอิ ยังไง ดูหนังผมก็ไม่ได้ดูที่ pc อยู่แล้ว แม้ตัว pc จะใช้ cinema 6 ก็ตาม ถึงเป็นพวก rsx rsc ทั้งหลาย มันก็ยังไม่สะใจเท่ากับ ลำโพงตั้งพื้นอยู่ดี แต่ตัว rw8 อาจได้เสียงต่ำที่ดีพอกันก็ได้ครับ

จึงเป็นเหตุว่าไม่มีคนที่มี HT คนไหนเสียใจหรอกครับ sat ดีแค่ไหนมันก็ sat อ่ะ

Comment

ไม่ทราบว่าของมากี่ตัวคับเนี่ย เดี๋ยวจะได้วาน เทพเกรียนไปเอามาให้ก่อน อิอิ
                เชื่อตามคำแนะนำพี่ Aero ดีกว่ายังไม่อยากเป็นหนี้รอฟร้อมๆซื้อชุดใหญ่ทีเดียว จุ๊บๆ

Comment

อย่า review ต่อเรย นะ

เห็นแล้ว น้ำลายไหล
                  อยากได้ บ้างอ่าาาาา

ชอบ เสียง เบส ของค่ายนี้มากๆๆๆ

Comment

แวะมาดู

Comment

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะไปสอยแล้ว
                      เห็นแล้วอยากไปซะเดี๋ยวนี้เลย
                      จะขอชื่นชมมั่ง

Comment

รอดูราคางานคอม ถ้าแพงขึ้นจะเปลี่ยนไปหา int. มาใช้แทน

Comment

ถามมาแล้วคับ งานคอมมาท ไม่มีลด คับ จะเอารีบเอา

Comment

น่าลองเหมือนกัน แต่ประเด็นคือเงินไม่มี ที่วางก็ไม่มี ได้แต่ดูน้ำลายไหล

Comment

เปลี่ยนดีเปล่าหว่า..เอาไว้ว่างๆๆเดี๋ยวไปหาเดินลองฟังเสียงดู
                              ว่าแต่ไปลองฟังได้ที่ไหนเนี่ย..

Comment

ตัวเล็ก แต่เสียงใหญ่

ผมยัง creative 5.1 บ้านๆอยู่เลย ไม่มีบุญ

Comment

Working...
                                X