Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้9600GTมาแล้วครับที่ตึกคอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้9600GTมาแล้วครับที่ตึกคอม

ได้ Winfast 9600GT มาซะทีครับ จากตึกคอมศรีราชา ตอนแรกนึกว่าจะไม่มีซะแล้ว แต่ไม่วายครับ ซื้อมาไม่ได้ใช้เอง เอาไปลงเครื่องให้ลูกค้าที่ร้านเล่น T-T

ติดใจอะไร Winfast นักหนาว่ะ กุไม่เข้าใจเมิงจรืงๆ -*-

Comment

Originally posted by MaluY View Post
      ติดใจอะไร Winfast นักหนาว่ะ กุไม่เข้าใจเมิงจรืงๆ -*-

แหม่ เวลาคนเรามันชอบ ไม่จำเป็นต้องมีเหตุผลหรอก ตอนแรกกะว่าจะเอา XFX แหละ แต่มันไม่มีขายอ่ะ แล้วร้านประจำเค้าเป็นตัวแทนของ Winfast ไงแถมทั้งตึก มี Winfast เข้ามายี่ห้อเดียว
      เวลาชอบมัน ก็เหมือนที่คุณมารวยชอบ น้องโบว์แหละ อ่อ ไม่เกี่ยวเนอะ -_-" 555+ แล้วทำไมคุณมารวยถึงคิดว่าWinfastไม่ดีล่ะครับ

ปล.เด๋วมีไปสอบซ่อมที่ม.บูร เจอกัน ปีใหม่ยังไม่ทันเมาเลย

Comment

คนชลบุรีเหมือนกันเลยแฮะ

Comment

คนชน เหมือนกันครับ ^^
          *ชนบท (เนียน)

Comment

อยากอยุ่ ชลบุรี จริงๆ ได้เล่นน้ำทะเล พัทยา ปาร์ค *-*

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
              อยากอยุ่ ชลบุรี จริงๆ ได้เล่นน้ำทะเล พัทยา ปาร์ค *-*
              ถ้าเอาจริงๆ ผมว่าหาดที่เกาะล้านสวยก่วาหาดพัทยากับบางแสนเยอะเลยครับ แถมนั่งเรือจากพัทยาไป20นาทีเอง อิอิอิ กระทู้เริ่มกลายพันธุ์

Comment

ยี่ห้อในดวงใจผมเลยครับ

Comment

อยู่ชลด้วยอีกคนคับ

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
                    นั่นดิ แต่ผมไปไม่ถึงพัทยาเท่าไหร่ จะไปบางแสนแทน แต่บางแสนก็ไปไม่ค่อยถึงซักที ชอบหลงออกไปในกาแล็คซี่อยู่เรื่อย ขาอ่อนทุกที งิงิ

Comment

เท่ารัยอ่ะครับ คนชลเหมือนกัล

Comment

7190 ครับ

Comment

วันนี้ไปเดินดูมา เห็นแต่ inno 9600gt ราคา เท่ากัน ร้าน 7 ไรเนี้ยละครับ
                          ไม่เห็น Winfast ไม่ทราบร้านไหนขายครับ

Comment

แถวๆภาคตะวันออก เกาะอะไรสวยสุดอ่ะครับ จะลองไปดูเคยไปสเม็ดที ไม่ได้เรื่อง

Comment

ร้านไหนของเยอะๆราคาถูกบริการดีสุดอ่ะศรีราชา
                              บอกหน่อยดิเน้นร้านที่ของเยอะๆ

Comment

Working...
                              X