Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีนะครับลง crysis แล้วขึ้นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีนะครับลง crysis แล้วขึ้นแบบนี้

คือผมซื้อแผ่นมาลงอะครับ Install แล้วมันก็ขึ้นแบบนี้อะครับ

ช่วยดูให้หน่อยนะครับว่ามันเป็นเพราะอะไร

HDD ไม่พอหรือเปล่าครับ

Comment

ครับ น่าจะเป็นที่ HDD ไม่พอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ไดร C ผมเป็นไรอะครับช่วยดูให้หน่อยนะครับมัน เป็นสีนั้เงินหมดเลยอะ

เวลลาจะลงเกมก็ลงที่ ไดร C ไม่ได้

ดูให้หน่อยนะครับ

Comment

HDD มันก็บอกอยู่ว่าเต็มไงครับ จะดันทุรังลงอีก

ปล. เพิ่งใช้คอมเปล่าเนี้ย

Comment

ไดร C ผมมีอยู่ 37.2 GB ผมไช้ไป 21.7 MB แล้วมันจะเต็มได้ไงล่ะครับ

ใครกันแน่เพิ่งไช้คอมครับ - -*

Comment

Used Space คือส่วนที่ใช้ HD ไปทั้งหมด ส่วน Free Space นั้นคือส่วนที่เหลือครับ ไม่ได้ส่วนที่ใช้ไป
              ส่วนข้อความที่เตือนข้างต้นมันบอกว่าพื้นที่ HD ไม่พอที่จะลงเกมส์ครับ
              Last edited by meen182; 1 Mar 2008, 22:53:35.

Comment

- - คุณดูดีๆๆสิครับว่าHDDมันเต็มอ่ะ Free space 21.7 M คือว่ามานเหลือ 21.7 M เข้าใจไหม
                ดูดีๆๆก่อนนะครับ

Comment

เครมโลดแบบนี่ ^^

Comment

เออ.....
                    ที่ไม่พอครับผม เหอะๆ

Comment

อ่าครับ ผมดูพิดไปนิดนึง ต้องขออภัยด้วยแล้วกันครับ

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
                        อ่าครับ ผมดูพิดไปนิดนึง ต้องขออภัยด้วยแล้วกันครับ
                        นิดหน่อยต้องต้องมี ดันไปดูสลับกัน ฮ่าๆ

Comment

ไดร์ C:\ 21 MB - -

Comment

Originally posted by WerDerMor View Post
                            ไดร C ผมมีอยู่ 37.2 GB ผมไช้ไป 21.7 MB แล้วมันจะเต็มได้ไงล่ะครับ

ใครกันแน่เพิ่งไช้คอมครับ - -*
                            ใครกันแน่หวะ โชว์เกรียนอีก

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                              ใครกันแน่หวะ โชว์เกรียนอีก
                              ใจเย็นครับท่าน

Comment

Working...
                              X