Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Sli หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ Sli หน่อยคับ

พอดีว่าจะซื้อ เมนบอร์ดที่มี Sli นะคับ แล้วก็จะซื้อการ์ดจอ Sli ด้วยแต่ซื้อตัวเดียวก่อน คิดว่าคุ้มป่าวคับ

ถ้าเล่นเกมส์ที่ความละเอียดสูง แบบ 1280*1024 ขึ้นไป ก็โอเคครับ

แต่ถ้าเล่นแบบ 800*600 1024*768 ก็ ตัวเดียว ดีกว่าครับ คุ้มกว่า

Comment

1280*1024 6600GT SLI เล่นเกม Fear ก็เอาอยู่

Comment

ไม่หลอก ในอนาคต ก้าดจอยิ่งถูก+แรง

และบางที อาจจะหารุ่นเดิมไม่ได้ด้วยซ้ำไป

Comment

เทคโนโลยีสมัยนี้มันไปเร็วคับ

ตามอ่ะตามมันแต่เงินอ่ะตามไม่ทัน

Comment

ทีเดียวไปเลยครับ เผื่ออนาคต ผมว่าอนาคตก็มีที่แรงกว่ามาอยู่ดีครับ

Comment

อยู่ที่ชอบ และความอยากลองแล้วอ่ะ
              ต้องทำการบ้านเรื่องการ์ดจอว่า รุ่นไหนขายเยอะ
              แล้วเก็บตังค์รอ เพื่อนๆ ในนี้ปล่อย คงหาได้ไม่ยากหรอก

แต่อนาคต อย่างท่านข้างบนว่าเลย ของแรงยังรออยู่อีกเยอะ

แต่ก็...อยู่ที่ชอบ และความอยากลองแล้ว...คนแก่ความคิดติด LOOP 555

Comment

Working...
              X