Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำกระเป๋าเป้ใส่ notebook หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำกระเป๋าเป้ใส่ notebook หน่อยครับ

อยากได้กระเป๋าใส่notebook จอ14นิ้วนะครับ อยากรู้ว่ายี่ห้ออะไรดี ที่ได้ยินมาก็ targus kensington ครับ แล้วไม่ทราบว่าที่ไหนมีให้เลือกเยอะๆบ้างครับผม เอ่อถ้ามีรูปประกอบด้วยจะดีมากเลยครับ

ป๋มม่ะเน้น ยี้ห้อนะคับงับเน้นถูกใจแย้วกะดูแย้วน่าจะปลอดภัยกะโน๊ตบุ๊กเราอะคับเง้อๆๆ ๆ
    โนเนมสวยๆหรูๆๆเยอะราคาไม่แพงเง้อๆ

Comment

มีงบเท่าไรอะครับ .. จะได้ช่วยเลือกได้ง่ายขึ้น

Comment

มีงบประมาณไม่เกิน3500อ่ะครับ

Comment

อ่อ ผมมีใบนึง เป็นกระเป๋าเป้ Bagpack ของ Nike สีดำ มันออกแบบมาสำหรับโน๊ตบุ๊กเลยครับ มีช่องใส่สำหรับโน๊ตบุ๊กโดยเฉพาะ พร้อมฟองน้ำกันกระแทกภายใน มีช่องสำหรับใส่เมาส์ และอุปกรณ์ต่างๆอีกอื้อ
          แถมสายสะพายยังเย็บอย่างดีหลายชั้นครับ ไม่มีขาด รองรับโน๊ตบุ๊ก น.น. 3kg ยังสบายบรื๋อ........

ไปหาดูได้ตาม Supersport ทุกที่ครับ (ของผมนี่ไปสอยมาจาก Supersport เซ็นหรัล เชียงใหม่ 2500 กว่าๆ บ.)

ปล.ไม่ได้ค่านายหน้านะ........

Comment

targus ซิคับไปลองดุงานก่อนแล้วจะรุ้ว่าคุ้มเงิน ประกัน lifetime ด้วยน๊ะท่าตะเขบแตก ผมมีอยุ่ 2 ใบ เน้นว่าท่าจะซื้อให้ดุรุ่น sport น่ะคับ

Comment

งบประมาณอย่างนี้สบายเลย

Targus, Samsonite, Kensington และอื่นๆ อีกหลายยี่ห้อ

หาซื้อได้ตามร้านโน้ตบุ๊ค เซนทรัล และ supersport ครับ

Comment

ผมใช้ Samsonite อ่ะครับ ซื้อมาจากกรมพาณิชย์ ราคาตกอยู่ พันต้นๆครับ จากโรงงาน เวลาเค้ามาออกงานอ่ะ รับประกัน Life Time ครับ ตะเข็บแตก ซิบแตก เอาไปซ่อมได้ วัสดุอย่างดี บุกันกระแทกพร้อมครับ ผมว่า OK เลยนะ

Comment

เหอๆๆๆ เอสตังไป ซื้อเครื่องหมด เลยเหลือซื้อ กระเป๋า 1000 เดียว
                  เลยไปถอยโนเนมมา แต่ก็ โอเคดี 760 สวยดี ยาวๆ
                  วันก่อนสะพายไปเดินเล่นทั้งวัน ก้ไม่เหนื่อยไม่เมื่อย(ยี่ห้อแพงๆก็จะรู้สึกดีกว่านี้นะ)
                  แต่เสียอย่างนึงอะ ไปเทียบกับ ของเพื่อน(ตัวเดียวกัน แต่ซื้อมานานแล้ว)
                  ของมัน ฟองน้ำ ทำไมหนากว่าเราหว่า
                  ข้อดีของกระเป๋าใบนี้คือ ดูแล้วนึกว่าเปนกระเป๋าเป้ ธรรมดา
                  ไม่ล้อเป้า ไม่ล้อสายตาโจร (ถ้าไม่ไปเอาเครื่องออกมาโชว์มันอะนะ)

Comment

กระเป๋าของตานอสเฟสก้ดีนะคับ
                    เราชอบตรงที่มีที่ตามหลังกะฟองน้ำ
                    สะพายแล้วมันสบายหลังมากๆ
                    แล้วที่ดามหลังค่อนข้างมั่นคงรองกะฟองน้ำเวลาเราวิ่งๆหรือก้มโนตบุตมันไม่งอตามดี(กัวจอพัง)
                    ดีหมดอ่า
                    แต่เสียอย่างเดียว
                    หนักกก อิอิ แต่ใส่และสบายดี
                    ซื้อมาจากพรมเดน400บาท อิอิ
                    แต่ใช้ได้ๆ

Comment

Originally posted by กบๆ View Post
                      กระเป๋าของตานอสเฟสก้ดีนะคับ
                      เราชอบตรงที่มีที่ตามหลังกะฟองน้ำ
                      สะพายแล้วมันสบายหลังมากๆ
                      แล้วที่ดามหลังค่อนข้างมั่นคงรองกะฟองน้ำเวลาเราวิ่งๆหรือก้มโนตบุตมันไม่งอตามดี(กัวจอพัง)
                      ดีหมดอ่า
                      แต่เสียอย่างเดียว
                      หนักกก อิอิ แต่ใส่และสบายดี
                      ซื้อมาจากพรมเดน400บาท อิอิ
                      แต่ใช้ได้ๆ
                      The North Face ต้องระวังให้มากครับ
                      เพราะปลอมแท้ๆ แท้ปลอมๆ ปลอมจริงๆ เยอะเหลือเกิน

Comment

^
                        ^
                        ^
                        ^
                        ในห้างนี้ปลอมไหมครับ

Comment

ต้องร้าน The North Face ชัวร์สุด หรือใน SuperSport

เพราะในห้างก็เห็นหลายร้านที่ปลอมเนียนเอามากๆ

Comment

Originally posted by pod View Post
                            ต้องร้าน The North Face ชัวร์สุด หรือใน SuperSport

เพราะในห้างก็เห็นหลายร้านที่ปลอมเนียนเอามากๆ
                            ถุกต้องเลย

Comment

Originally posted by pod View Post

พูดอีก ก็ถูกอีกครับ...

Comment

Working...
                              X