Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีเรื่องจะถามเกี่ยวกับหน้าจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีเรื่องจะถามเกี่ยวกับหน้าจอ

ถ้าหน้าจอเสียจะเปลี่ยนใหม่ราคาประมาณเท่าไหร่แล้วถ้ายังอยู่ในประกันต้องเสียตังไหมครับ
    ขอบคุณที่ตอบครับ

เห็นจอโน๊คบุ๊คs41 6900 ไม่รู้ยี่ห้ออื่นเท่าไร

Comment

ที่มาถามเพราะของโซนี่มัน12000 ไม่รู้โดนโกงหรือป่าว(แต่มีบิลจากศูนย์นะ)เพื่อนของแฟนเอาไปซ่อมแล้วมันมาเก็บตังแฟนผมมันบอกว่าเสียเพราะทำงานกลุ่มโดนหารกันไปคนละ1000ทั้งกลุ่มแฟนผมโคตรเซงเลยทั้งที่ไม่ได้ใช้เลยซักนิด

Comment

Originally posted by Xscale View Post
        ที่มาถามเพราะของโซนี่มัน12000 ไม่รู้โดนโกงหรือป่าว(แต่มีบิลจากศูนย์นะ)เพื่อนของแฟนเอาไปซ่อมแล้วมันมาเก็บตังแฟนผมมันบอกว่าเสียเพราะทำงานกลุ่มโดนหารกันไปคนละ1000ทั้งกลุ่มแฟนผมโคตรเซงเลยทั้งที่ไม่ได้ใช้เลยซักนิด
        ไม่โดนโกงหรอกคับผมเคยใช้โซนี่มาก่อน อะไหล่โซนี่แพงคับ(ค่าอารยธรรมมันบวกเข้าไปด้วย)

ผมโดนหนักยิ่งกว่าคุณอีก เมนบอร์ด2หมื่นกว่า ฮาสดิส80GB 9000(เมื่อ3ปีก่อน)โชคดีินืดฮาสดิสมีประกัน ส่วนเมนบอร์ดผมม่ซ่อมแพงเกิน(เมนบอร์ดหมดประกันไปแล้ว)

ปัจจุบันพอกันทีโซนี่ผมมาใช้ยี่ห้ออะไหล่ถูกๆดีกว่า ปัจจุบันผมใช้เบนคิวs41คับ

Comment

Working...
        X