Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม 9600gt เรื่อง driver หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม 9600gt เรื่อง driver หน่อยครับ

พอดีเพิ่งซื้อมา xfx 9600gtครับ ลง driver ที่มากับกล่องก้อไม่มีปัญหาครับ แต่พอลง driver 169.21 มันกลับลงไม่ได้ครับ มันขึ้นว่า "the NVIDIA setup program could not locate any driver that are compatible with your current hardware. Setup will now exit" ต้องแก้ยังงัยดีครับ

ต้องไปโหลด version 174.16 จากเว็บ NVIDIA มาใช้ครับ เพราะตัวนี้เท่านั้นที่รองรับ GF 9600 GT

Comment

มันยังใหม่อยู่ครับสำหรับการ์ดจอตัวนี้ มันก็เลยใช้ไดร์เวอร์อื่นไม่ได้ ต้องใช้ไดร์เวอร์ที่มากับแผ่นหรือที่ทางผู้ผลิตออกมาให้ใช้ครับ เวอร์ชั่นตามท่าน Rep บนว่ามาครับ

Comment

โอเชครับ

Comment

Working...
        X