Announcement

Collapse
No announcement yet.

9bay ไม่ค่อยใส กับ 745

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9bay ไม่ค่อยใส กับ 745

เพิ่งเข้าชมรมแมวน้ำครับเลยเอามาให้ติชมกัน
    Idle 32 Full 43 Tempห้อง 29 ครับ
    Attached Files

สวยครับผม cpu block ตัวเดียวกะผมเลย

Comment

แมวนํ้าเหมือนกัน

Comment

ใช้ cpu อะไรหนอ full load เย็นจัง clock รึยังครับนั้น

Comment

สวยงามครับ

Comment

Originally posted by no coke View Post
            ใช้ cpu อะไรหนอ full load เย็นจัง clock รึยังครับนั้น
            E6300 1.86@2.80 GHz ครับ

Comment

สวยจัง

Comment

ตอนนอนไม่แสบตาเหรอท่าน -*-

Comment

สวยครับ
                  เห็นแล้วอยากใช้น้ำเลย
                  แต่ไม่ค่อยมีเวลาดูแลอ่ะครับ

Comment

Originally posted by nongnum View Post
                    สวยครับ
                    เห็นแล้วอยากใช้น้ำเลย
                    แต่ไม่ค่อยมีเวลาดูแลอ่ะครับ
                    ไม่ต้องดูแลอะไรมันมากหรอกครับ แค่ครั้งแรกติดตั้งดีๆ มันอยู่ไปยาวๆ

เปิดทิ้งขว้างไว้สามสี่เดือน โหลดบิทตลอด 24 ชม. ก็ยังไม่เห็นเป็นไรครับ

Comment

ถูกต้องตามคุณโอ๊ตเลยครับ แต่ผมเคยรั่วเป็นเพราะความสะเพร้าเอง ขันหัวฟิตติ้งไม่แน่นเอง

ประกอบดีๆ ทีเดียวอยู่ยาวจนลืมครับ

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                        ตอนนอนไม่แสบตาเหรอท่าน -*-
                        ไม่แสบตาครับเพราะไม่ได้ไว้ในห้องนอน

Originally posted by akiTheCrepe View Post
                        ไม่ต้องดูแลอะไรมันมากหรอกครับ แค่ครั้งแรกติดตั้งดีๆ มันอยู่ไปยาวๆ

เปิดทิ้งขว้างไว้สามสี่เดือน โหลดบิทตลอด 24 ชม. ก็ยังไม่เห็นเป็นไรครับ
                        ใช่ครับผมก็เปิดโหลดบิททั้งวันไม่มีปัญหาอะไร

Comment

อย่างนี้ต้องหาเคส 9bay มาใส่แล้วบ้าง สวยจิงๆ

Comment

Originally posted by nnoottyy View Post
                            ถูกต้องตามคุณโอ๊ตเลยครับ แต่ผมเคยรั่วเป็นเพราะความสะเพร้าเอง ขันหัวฟิตติ้งไม่แน่นเอง

ประกอบดีๆ ทีเดียวอยู่ยาวจนลืมครับ
                            ผมไม่เคยรั่วครับ แค่น้ำแตกเต็มบอร์ดเอง 55+

เนืื่องจากเปิดปั๊มให้ทำงาน แต่ไม่ได้เสียบสายยางบนบล็อค CPU -*-

น้ำฉีดเข้าบอร์ดเต็มแรงปั๊ม 1600L/Hr ครับ เรียบร้อย แต๊บไปตามระเบียบ

เคลมวันต่อมาได้ตัวใหม่ ลืมอีกรอบ แต่รอบนี้ไม่พังครับ

Comment

ผมไม่เคยรั่วครับ แค่น้ำแตกเต็มบอร์ดเอง 55+

เนืื่องจากเปิดปั๊มให้ทำงาน แต่ไม่ได้เสียบสายยางบนบล็อค CPU -*-

น้ำฉีดเข้าบอร์ดเต็มแรงปั๊ม 1600L/Hr ครับ เรียบร้อย แต๊บไปตามระเบียบ

เคลมวันต่อมาได้ตัวใหม่ ลืมอีกรอบ แต่รอบนี้ไม่พังครับ
                              เคลมได้ด้วยเหรอคับ น่ามาเล่นนำ้บ้างละ

Comment

Working...
                              X