Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ 8800GTS G92 สัปดาห์หน้า ซื้อของอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

INNO3D รุ่น Over clock ก็ดี

Comment

XFX ครับ แถม Lost planet เหมือนพี่เค้าว่า

ผมนั่งรอโหลดวันนึงเต็มๆ(4GB) ได้

ได้เล่นละ ปรับไฮหมด ภาพสวยมากครับ

อ่อ

ตัวPSUผม มันแถมมากะเคสอะ 500W

ก็ใช้ได้นะ แต่ไม่รู้ว่าจะใช้ได้นานแค่ไหน

ผมเลยเก็บเงินอยู่นี่

Enermax 460 ยังปริ่มๆ

ผมคงเอาCooler real power 550W ไปเลย

อยู่กันนานๆ ได้ไหม นานๆ จะเจอกันซะที 5 5 5+

Comment

อยากได้ถูกก็ซื้อพี่ park อยากได้งานเนียนก็ asus ต่างกันเหมือนหน้ามือกับสนตีนแตก

Comment

Originally posted by Arcady View Post
          XFX ครับ แถม Lost planet เหมือนพี่เค้าว่า

ผมนั่งรอโหลดวันนึงเต็มๆ(4GB) ได้

ได้เล่นละ ปรับไฮหมด ภาพสวยมากครับ

อ่อ

ตัวPSUผม มันแถมมากะเคสอะ 500W

ก็ใช้ได้นะ แต่ไม่รู้ว่าจะใช้ได้นานแค่ไหน

ผมเลยเก็บเงินอยู่นี่

Enermax 460 ยังปริ่มๆ

ผมคงเอาCooler real power 550W ไปเลย

อยู่กันนานๆ ได้ไหม นานๆ จะเจอกันซะที 5 5 5+

Enermax 460 ผมใช้ก็นิ่งดีนะ ไม่มีปัญหา -*-

Comment

หุหุ ดับซะแล้ว PSU noname 500W

เมื่อกี้นี้เลย

เล่น Lost planet ด้วย 8800GTS 512M

อยู่ๆ ดับซะงั้น

เลยไปเปลี่ยนทั้งเคสเลย -*-

หมดไป5000 ครับ

ได้ Enermax 460W มาซะงั้น

เนื่องจาก เคสCooler มันสวย ^ ^

Comment

ค่ายพวกนี้มันแถมเกมส์ไรครับ ถ้าซื้อ 8800GT
              ASUS : Company of Hero
              Gigabyte : ?
              XFX : ?
              MSI : ?
              Winfast : ?
              Spark : ?

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                ค่ายพวกนี้มันแถมเกมส์ไรครับ ถ้าซื้อ 8800GT
                ASUS : Company of Hero
                Gigabyte : ?
                XFX : ?
                MSI : ?
                Winfast : ?
                Spark : ?

กิกกาไบแถมนะ เกมส์ไรจำมิได้ แต่ยี่ห้ออื่นมะค่อยแถม

Comment

XFX 8800GTS XXX Edition
                  MSI 8800GTS OC Edition

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
                    Enermax 460 ผมใช้ก็นิ่งดีนะ ไม่มีปัญหา -*-
                    ....ง่ะ....ของผมเล่น Assassins Creed อยู่ๆก็คอมรีสตาร์ทไปสองครั้งแล้วอ่ะ...

Comment

ลองกดผลเทสข้างล่างชื่อผมดูคับ

Comment

ทำไมรุ่น8800 แพงกว่ารุ่น9200หรือมากกว่าอ่ะ แพงตรงไหนหรือ

Comment

Working...
                        X