Announcement

Collapse
No announcement yet.

โมเด็ม 2ตัวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โมเด็ม 2ตัวคับ

ถ้าต่อโมเด็ม2ตัว แล้วเนตจะแรงขึ้นรึป่าวคับ แล้วมีวิธีการเซตไงบ้างคับ ผู้รู้ช่วยหน่อยน่ัะคับ ขอบคุนมากคับ

เมื่อก่อนเคยมีอุปกรณ์ที่เป็นลักษณะต่อผ่าน network แล้วต่อ modem ได้สองถึงสามตัวพร้อมกัน
    แต่ละตัวต้องใช้ acc คนละ acc นะครับ แต่ต้องเป็น isp รายเดียวกันหรือเปล่าอันนี้ไม่รู้ครับ
    แต่ตอนนี้ไม่เห็นมีแล้ว คิดว่าคงไม่มีใครเล่นแล้วครับ ต่อ hispeed น่าจะคุ้มกว่านะครับ

แต่เรื่องการ set แบบที่คุณต้องการ ยังไม่เคยเห็นเลยครับ

Comment

Working...
    X