Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vista ตอนนี้ตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vista ตอนนี้ตัวไหนดีสุดครับ

อยากลง VISTA แล้วครับ

vista ulitmate งับ

Comment

bit เท่าไร แล้วเล่นเกมส์ได้เยอะไหมครับ

Comment

แล้วสู้ XP ได้ไหม ลงเกมส์ได้ไหมครับ

Comment

ทำไมไม่มีใครตอบเราง้ะ

Comment

32 bit ก้พอ 64 bit ไม่เห็นจะเร็วขึ้นเลยลองแล้ว

Comment

Originally posted by supachai View Post
              แล้วสู้ XP ได้ไหม ลงเกมส์ได้ไหมครับ
              ลงเกมม์ได้ไม่เยอะเท่า xp ครับส่วนว่าเล่นแล้วดีใหมขึ้นอยู่กับทรัพยากรของท่านครับ

Comment

ผมจะกลับมาใช้ XP แต่ท่านดันจะใช้ Vista อิอิ ลองดูครับ ข้อดีก็เยอะ ข้อเสียก็มีเหมือนกัน ดูว่าอันไหนเหมาะกับลักษณะการใช้งานของเรามากสุดน่ะครับ ส่วนผม ไม่เอาล่ะครับ

Comment

Originally posted by chris123 View Post
                  32 bit ก้พอ 64 bit ไม่เห็นจะเร็วขึ้นเลยลองแล้ว
                  ตัว 64 Bit ไม่เร็วขึ้น แล้ว CPU ที่ไม่ใช่ 64 Bit ก็ลงไม่ได้

Comment

ลองหาดู Vista ที่เป็น SP1 ครับ ลงโปรแกรมได้ทุกอย่างที่เคยลงใน XP ได้หมดแล้ว ตอนนนี้ใช้อยู่ เสถียรดีมาก
                    เป็น Vista 32 bit ของ Dell แล้ว up เป็น SP1

Comment

Vista 32 bit ของ Dell

Comment

Originally posted by naymong View Post
                        ลองหาดู Vista ที่เป็น SP1 ครับ ลงโปรแกรมได้ทุกอย่างที่เคยลงใน XP ได้หมดแล้ว ตอนนนี้ใช้อยู่ เสถียรดีมาก
                        เป็น Vista 32 bit ของ Dell แล้ว up เป็น SP1
                        ตัวเดียวกันเลยครับ อิอิ สงสัยโหลดที่เดียวกัน

Comment

vista เล่นเกมส์ บางเกมส์ไม่ได้ ยิ่งเกมส์ online โดยเฉพาะ rag ที่มี Hacksheild

Comment

Working...
                          X