Announcement

Collapse
No announcement yet.

over clock athlon 64 3000+ มือใหม่ คับแนะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• over clock athlon 64 3000+ มือใหม่ คับแนะที

คือผมใช้ AMD Athlon 64 3000+ คือเวลาคล็อค ผมปรับได้แต่ Frequency

ปรับ Multiplier มะได้ ซึ่งค่าเดิมๆ มันอยู่ที่ 200 x 9 ซึ่งถ้าผมจา overclock

โดยปรับ ค่า Frequency อย่างเดียว จาก 201 202 203 ขึ้นไปเรื่อยๆ โดย

ไม่ปรับอย่างอื่นเลย จะเป็นอันตรายอ่าไรไหมครับและผมทำถูกวิธียังอ่าครับ

หรือเค้าไม่ได้คล๊อกกันแบบนี้
    Last edited by AonClubZaa; 25 Nov 2006, 23:35:44.

อะยังไงดีละเนี่ย ผมว่าค่อยๆ ขยับที่ละ 10
    ดีกว่านะ ทีละ 1 นานเกิ๊น

Comment

[อร์ดคุณอะไรเหรอครับ

Comment

ใช้ Chaintech VNF 4 Ultra ผมอยากจะทราบว่า เราจะรู้ได้ไงว่า

เราจะลากไปได้ถึงเท่าไหน อ่าครับ

Comment

เอา อันนี้ไปดูคนเดียวเลยดีกว่าครับ ตรงประเด็นที่สุด

http://www.overclockzone.com/spin9/r...ch/vnf4_ultra/

Comment

โอ้ว ตรงมากครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X