Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยนะครับ 8600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยนะครับ 8600GT

ใครใช้กาดจอ ตระกูล 8600GT มั่งอะครับผม ผมอยาก จะทราบ ว่า ท่าน ใช้ไดร์เวอรุ่นไหนกัน อยู่ อะครับ ที่มัน เสถียร และรีดพลังมาก ออกมาได้ อะครับ อยาก ทราบว่าจะใช้ รุ่นไหน ดี อิอิ มี หลาย รุ่น เหลือเกิน เหมือน กางเกงใน เลย ขอบคุณทุกคน นะครับ

169.09
    เสถียรมากๆ ครับ เปิด 24 ชม. มาหลายเดือนละ ไม่มีปัญหา
    แต่ไม่รู้นะว่าแรงรึปาว เพราะไม่ได้เล่นเกมส์ลองนานละ โหลดหนัง...อย่างเดียว

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      169.09
      เสถียรมากๆ ครับ เปิด 24 ชม. มาหลายเดือนละ ไม่มีปัญหา
      แต่ไม่รู้นะว่าแรงรึปาว เพราะไม่ได้เล่นเกมส์ลองนานละ โหลดหนัง...อย่างเดียว
      ขอบคุณครับ ท่าน อิมพีเรียลสำโรง

Comment

169.28 เล่น call 4ไม่มีปัญหาเลย

Comment

169.21 WHQL ....

Comment

ขอบคุณมากๆๆครับ สำหรับ ขาโอ

Comment

Originally posted by dears View Post
              169.21 WHQL ....
              ลืม ถาม คุณ เดีย ครับ WHQL ย่อมาจาก อะไร ครับ ขอบคุณนะครับ

Comment

WHQL ย่อมาจาก "Windows Hardware Quality Labs" หมายถึง ถ้าไดร์เวอร์ตัวใด ได้ Sign นี่แล้วหมายถึง ไดร์เวอร์ตัวนั้น ผ่านการเทสจาก lab ของ MS แล้วว่าสามารถทำงานเข้ากับได้ดีอย่างไม่มีปัญหากับ Window แต่บางที Lab เค้าก็งานเย๊อะ...เยอะ กว่าจะได้ Sign มา บางทีไดร์เวอร์ของผู้ผลิตก็ออกมา 1-2 เวอร์ชั่นแล้ว คิคิ
                อ้างอิงจากท่านหัวเกียร์อีกทีครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                  WHQL ย่อมาจาก "Windows Hardware Quality Labs" หมายถึง ถ้าไดร์เวอร์ตัวใด ได้ Sign นี่แล้วหมายถึง ไดร์เวอร์ตัวนั้น ผ่านการเทสจาก lab ของ MS แล้วว่าสามารถทำงานเข้ากับได้ดีอย่างไม่มีปัญหากับ Window แต่บางที Lab เค้าก็งานเย๊อะ...เยอะ กว่าจะได้ Sign มา บางทีไดร์เวอร์ของผู้ผลิตก็ออกมา 1-2 เวอร์ชั่นแล้ว คิคิ
                  อ้างอิงจากท่านหัวเกียร์อีกทีครับ
                  ขอบ คุณ ครับ แทงยู เวรี่ มัส อิอิ ขอเก็บ ศัพท์ ( WHQL )ใหม่
                  ไว้ ในหัว อีก 1 ตัว คริคริ

Comment

Working...
                  X