Announcement

Collapse
No announcement yet.

ออกมาอิกแระ E8500 Wolfdale

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
    เมื่อวานไปเดินพันทิพย์ เจอ E8200-E8400 อยู่ 6-7 ร้านเขาไปถามเขาบอกไม่ขายแยก ตูเซ็งเป็ดชิบ....
    ไม่ขายแยกนี่หมายความว่าไงเหรอครับ

หากผมซื้อ cpu + mb (+ram +vga ด้วยก็ได้) ถือว่าแยกไหมอ่า

Comment

เขาบอกขายให้ลูกค้าซื้อแบบประกอบทั้งเคสก่อนอ่ะครับ

Comment

รอ Q9650 มาเมื่อไหร่จะปล่อย E6850
        แต่สงสัยจะอีกนาน 8X00 ยังต้องสั่งเอาเลย

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
          เขาบอกขายให้ลูกค้าซื้อแบบประกอบทั้งเคสก่อนอ่ะครับ
          งั้นก็แปลว่าของมาแล้วสิครับ

Comment

ถ้าเอาทุกอย่างยกเว้น vga นี่เค้าจะทำให้ผมไหมหว่า

Comment

ออกมาเหอะ E8xxx ยังไม่ขายเลย

Comment

E8400 อยู่ ใน มือ ผม เเระคร๊าบบบ

Comment

Originally posted by NottyTo View Post
                  E8400 อยู่ ใน มือ ผม เเระคร๊าบบบ
                  หามาจากไหนท่าน

Comment

Originally posted by LEOLVLEE View Post
                    ถ้าเอาทุกอย่างยกเว้น vga นี่เค้าจะทำให้ผมไหมหว่า
                    ก็ถ้าใช้แบบออนบอร์ดนี่ เขาจะขายมั้ยครับ แบบประกอบชุดประหยัดเอิ๊กๆ เมนบอร์ด1300-1400
                    อะไรเทือกๆนั้น

Comment

แพง แน่

Comment

E8500 ตอนนี้ราคาอยู่ที่ 10200 พึ่งถอยมาเมื่อวานงับ
                        ใจจริง อยากได้แค่E8400 แต่ไม่มี
                        ร้าน Speed Com ที่1000ทิพ มีE8400 ราคาประมาณ7600
                        ผม ไปถามขอซื้อเค้าแต่เค้าไม่ขายแยก จะขายเฉพาะคนมาประกอบคอม
                        เค้าบอกว่าอยากได้+ให้เค้าอีก 500 (โครตหน้าเลือดเลย)

Comment

Working...
                        X