Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซง กะ ฮาดแวเฮ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วแต่สาขาครับ
    มีตั้งแต่ดีมากถึงเลวมาก ถึงเลวระยำหมา
    คือ ช่างตามร้านพวกนี้ หลายคนเลยที่เจอมา(แน่นอนว่าไม่ใช่ทุกคน) ชอบยกตนข่มท่าน ที่หนึ่งเลย ประมาณว่า กูคือช่างนะ ***รู้ดีกว่ากูได้ไง
    บางที นอกจากให้มันดูของเราแล้ว ก็อยากให้มันได้ดูง่ามตีนเราชัด ๆ เหมือนกัน 555+

แต่ขอบอกว่า HWH ที่ตึกคอมศรีราชา ดีใจหายเลยคุณ น่ารักมาก

Comment

HWH ร้านนี้ได้ยินชื่อเสีย ๆ มาเยอะมากเลยครับต้องระวังเวลาซื้อของ
      ส่วนร้านที่ตะวันนาผมเจอมากับตัวเองเลยดีเฉพาะตอนซื้อ

Comment

ไม่เคยที่จาคิดซื้อของร้านนี้อยู่แล้ว ตะวันนา
        ขอบคุณคับที่มาบอก พี่ๆ น้องๆ จาได้รู้กันไว้ ^ ^

Comment

คุณ neung234 ได้ CPU คืนยังครับ

ถ้าไม่ได้ โทรไปถามเลยครับ บอกเลขใบซ่อม ไป เด๋วเขาจะตามให้ครับ

ถ้าไม่ได้ ช่วยเอา เลขไบซ่อม มาลงไว้นะครับ เผื่อจะติดต่อกับทาง services ของ HWH ได้

Comment

คุณ ไซมอนเจ้าของ A&L กับ Hardwarehouse ฟังไว้ๆ เร่งปรับปรุงคุณภาพบริการของทางร้านหน่อย ไม่ใช่วันๆเอาแต่ด่าลูกน้อง

Comment

Originally posted by kidnun View Post
              คุณ neung234 ได้ CPU คืนยังครับ

ถ้าไม่ได้ โทรไปถามเลยครับ บอกเลขใบซ่อม ไป เด๋วเขาจะตามให้ครับ

ถ้าไม่ได้ ช่วยเอา เลขไบซ่อม มาลงไว้นะครับ เผื่อจะติดต่อกับทาง services ของ HWH ได้
              เข้าแจ้งมาว่า เคสๆ นี้ไม่มีอยู่ในระบบ การเคลมครับ
              ผมก็ไม่รู้เจ้าของกระทู้มั่วรึเปล่า

ถ้าเคลมจริงก็ เอาเลขที่บิล มายืนยันกันด้วยนะครับ จะได้สืบๆ ได

Comment

ไม่ใช่แค่ร้าน HWH
                แต่ถ้าซื้อของร้านไหนที่ประกันร้าน HWH ก็อย่าครับ
                เพราะไงก็ต้องส่งไปเคลมที่มันอยู่ดี

เลิกซื้อร้านนี้มา 3-4 ปีละครับ
                ติดบัญชีหนังหมามานานแล้ว

Comment

ทีหลัง ไปซื้อ DATA IT นะครับ

Comment

อิอิ ผมสบายหน่อยอยู่จังหวัดเล็ก ร้านใหนเกรียนมา เกรียนกลับเปง2เท่าครับ

Comment

อยากรู้จักคับ ว่าช่างแต่ละคนมันจบอะไรมา เหอๆ

แล้วผู้จัดการร้านมีไหมคับ คุยกับเค้าเลยเพระเค้าใหญ่สุด 55+

Comment

เคยเจอมาเหมือนกันครับ สาขาตะวันนา
                        ผมแค่ไปถามราคา บอกได้คำเดียวว่า แม่ngกวนส้นTeeน ครับ

Comment

HWH ของแพง ประกันห่วย + ปากdog เจอ กะตัว งัฟ เลย พูด ได้
                          JIB ดี ก่า Dcom

Comment

อีกหนึ่งเสียงห่วยสุดยอด 1950 pro ป้ายหน้าร้าน 2450 ตอนเที่ยงเหลือ 2 ตัว บ่าย 3 กลับมาถามเหลือตัวเดียว 3450 เอากับมัน

Comment

ก็ยังปลอดภัยกว่าซื้อที่ดีคอม ผมเคลม HD มันเป็น BAD 7วันกลับมา มันล่อ BAD MBR มาไห้เลย เอากะดีคอมดิ การ์ดจอภาพแตก กลับมา vivo ใม่ทำงานซะงั้น เคลม 3รอบ ใน1วิคการ์ดจอตัวเดียว

Comment

ไปศูนใหญ่เลยครับ ในซอยตรงข้ามฟอ์็จูน

Comment

Working...
                                X