Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายโปรคาบาล ด่วนครับ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by mojojojoe View Post
    นี่ผมก็อยากเอามาเผยแพร่เผื่อว่ามีคนที่ท้อกะการเล่นคาบาว เราอย่าคิดมากนะครับมันเป็นเพียงแค่เกมโกงๆมันไปเราก็ไม่เสียหายอะไรเพราะมันไม่ใช่ชีวิตจริงอย่าไปคิดมากครับ
    ความคิดมีเเค่นี้เองหรอครับ

"โกงๆมันไปเราก็ไม่เสียหายอะไรเพราะมันไม่ใช่ชีวิตจริงอย่าไปคิดมาก"

ในเมื่อเเค่เกมคุณยังโกง เเล้วชีวิตจริงคนมั่นใจหรอว่าจะไม่โกงใคร

เเล้วก็ไม่ต้องมาบอกว่า ไม่มีเวลาเล่น หรือ ตัวละครไม่เก่ง ไม่เทพ ด้วยนะครับ เลยต้องใช้โปร

เพราะในเมื่อไม่มีเวลาเล่นก็ไม่ต้องเล่นสิครับ พอมีเวลาว่างค่อยมาเล่นก็ไม่เห็นจะเป็นอะไรเลย ใครจะเก่งเเค่ไหนถ้าไม่ได้เล่นด้วยตัวเองจะภูมิใจหรอ

ซึ่งถ้าเราเล่นด้วยตัวเอง ถึงเเม้เราจะไม่เก่ง สู้เค้าไม่ได้ เเต่เราก็ภูมิใจ เพราะนั่นมาจากความสามารถของเราเอง ไม่ได้ไปโกงใครเค้ามา (เหมือนกับการทำข้อสอบด้วยตัวเอง ถึงเเม้จะได้คะเเนนไม่มาก เเต่เราก็ภูมิใจ เพราะนั่นมันมาจากความสามารถของเราเอง ไม่ได้ไปลอกความคิดใครเขามา)

ซึ่งถ้ามัวเเต่คิดว่า

"โกงๆมันไปเราก็ไม่เสียหายอะไรเพราะมันไม่ใช่ชีวิตจริงอย่าไปคิดมาก"

ถามหน่อยครับ

"คิดอย่างนี้แล้วเมื่อไหร่จะฉลาดครับ"

เเล้วก็อย่าเอาข้ออ้างว่า "ไม่มีเวลาเล่น ตัวละครไม่เก่ง ไม่เทพ สู้ใครเค้าก็ไม่ได้นะครับ"

เพราะมันไม่ได้น่าสงสารเลย มันน่าสมเพชมากกว่า
    Last edited by hoomupoo; 3 Mar 2008, 14:08:00.

Comment

ของปลอมคัย^ ^

Comment

ใช้ดี จริง เอามาขายทำไม ไอ้เวร เก้บให้ บุพการี ใช้ไป สันดาน เอ้ย บอดเค้า ดีดี มาป่วน บอดของ ชาว OCZ เสียหายหมด ไอ้หางแดง ลิ้น 2แฉก

Comment

คนแบบนี้รู้จัก Board Overclockzone ได้งั้ยเนี้ย

ปล.ตอนแรก เข้ามาเห็นหมูยิ้ม คิดว่า ท่าน WhoamI เหอะๆ - -

Comment

หายไปเลยวุ้ย จขกท อนาถนักเบรคมันแม่งเลย แอบเข้ามาอ่านกระทู้ตัวเองมั่งป่าวเนี่ยะ
            เข้ามาก็ Comment มั่งก็ได้นะ

Comment

เห็นนิสัยแบบนี้แล้วทำให้พาลเกลียดหมูยิ้มไปด้วย

Comment

--------------------------------------------------------------------------------

เหอะๆ นี่มันมีในเว็ป ผมก็เอามาจากเว็บนี้อะครับและก็เอามาขาย
                ทุเรศสุดๆ ต้องขุดประจาน ครับ

Comment

อยากรู้ว่าเพื่ออะไร???
                  เฮ้อ....พยายามหาวิธีโกงเนอะพวกนี้

Comment

ตอนแรกผมเห็ฯลายเซ็น หมูหัวเราะ แล้วนึกถึง คนประจำบอร์ด IT market ก็งงทำไมเค้าเกรียน ดูดีๆไม่ใช่หว่า

Comment

มีน่าประเทศถึงไม่เจริญ

Comment

สะใจจริงๆครับ

Comment

Originally posted by optimum View Post
                          เพราะมีคนแบบ จขกท. ผมเลยเลิกเล่นเกม ออนไลน์
                          เหมือนผมเลย เพราะมีคนแบบเนี้ยถึงเลิกเล่น

Comment

เหมือนลอกรูปAvatar ใครในบอร์ดเรามาเลย
                            ผมหนีไปเล่น wow แล้วละ เกมส์นี้ แรกๆดีนะ หลังๆ grean กันเพิ่มขึ้นจนไม่เล่น

คิดดูว่า เกมส์มันเปิดมาได้ไม่ถึงอาทิตย์ มันมีคนยืนใฃ้โปรปั้มสกิลกันแล้ว

Comment

แจ้งความเลยดีมั้ย

Comment

เกรียนแท้แน่นอน

Comment

Working...
                                X