Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ทำงาน 100% ตลอดตอนเปิดเว็บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ทำงาน 100% ตลอดตอนเปิดเว็บ

CPU ทำงาน 100% ตลอดตอนเปิดเว็บ อยากรู้ครับว่าเป็นเพราะอะไรเป็นอยู่เว็บเดียวครับ และทำให้เครื่องอืดมากครับ(แต่เปิดเครื่องที่ทำงานไม่เป็นครับ)

ไวรัสแล้วท่าน

Comment

ถ่ายรูป process มาให้ดูหน่อยครับ จะดูว่าเป็น virus อะไร เผื่อรู้

Comment

Processes

Comment

IE รัน 100 % เลยครับท่าน
          เปลี่ยน ไปเล่น Mozilla Firefox 2.0 ดูยังครับว่า รัน 100 % รึปาว

ผมจำไม่ได้แล้วว่าเล่น IE ล่าสุด ตอนใหน (เล่นแต่ Mozilla Firefox 2.0)

Comment

ใช้ ie 7 ปะละของผมก็เป็นลบทิ้งเลย

Comment

Firefox ไม่รัน 100% ครับแต่ภาษาไทยอ่านยากครับ ต้องทำอย่างไงครับเพิ่งใช้ครั้งแรก

Comment

ทำใจ (ล้อเล่นครับ)
                *รอคำตอบจากผู้รู้ต่อไป*

Comment

IE7มันกินcpuครับ โดยเฉพาะหน้าpageที่มีflash gif media embbedเยอะหน่อย นี่เครื่องใหม่แค่ไหนก็ปางตายอยู่ดีแหละครับ ขนาดe6300ก็ยังหืดเลยครับ มันเล่นstand byพร้อมแสดงผลทั้งหน้าจอตลอดเวลา แถมcoreก็ห่วยด้วย

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ไวรัสครับ

Comment

Working...
                      X