Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะซื้อ Q9300 อ่าช่วยบอกราคาทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะซื้อ Q9300 อ่าช่วยบอกราคาทีคับ

คือว่าราคามันอยู่ที่เท่าไหร่เหรอคับ พอดีตอนแรกว่าจะซื้อE8500 แต่เหนบอกกันว่าไม่มีขายเลยกะจะซื้อควอดเลย มันราคาเท่าไหร่เหรอคับ แล้วE8500 E8400 นี่ราคาเท่าไหร่เหรอ

ของยังไม่มาเลยไม่ใช่เหรอครับ

Comment

QX9650

39,500 บาท

TK

Comment

อ๊ากกกกก พลาดแล้วเรา ไปเอาข่าวมาจากไหนฟระเนี่ย เ
        แล้วมันจะมาตอนไหนเหรอคับq9300เนี่ย

Comment

วันนี้ไปพันทิปมา q6600 ลดแล้วนะครับ ดูราคาดีๆ

Comment

Originally posted by ve28 View Post
            QX9650

39,500 บาท

TK
            เขาหมายถึง Q เฉยๆครับ ไม่ใช่ QX

Comment

9300 อีกสักพัก แต่ผมว่าไม่น่าเล่น ตัวคูณ 7.5 เองลากขี้แตก

Comment

Q6600 ลดราคาเมื่อไหร่ ค่อยส๋อย

Comment

โอม . . . จงลงๆ

Comment

Working...
                  X