Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ AGP8x ทีครับ มีรูป ครับท่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ AGP8x ทีครับ มีรูป ครับท่าน

PSU 350W

1. จะยัด AGP8X ตัวไหนดี (เอาไว้เล่นเกมส์ Online ทั่วไปครับ)

2. จะอัพเปน P4 2.6GHZ+ มือ 1 หรือ 2 ก็ได้

3. ทั้งหมดนี้ตีราคา ให้ผมหน่อยได้ไหม จะไปจับที่ 1000 ทิพ ครับ

งบ 5000 บาท ครับ

โพสผิดบอร์ด ก็ขอโทษด้วยนะครับ

เพราะว่าผมเหนมันเกี่ยวกับ VGA กับการจ่ายไฟ อะคับ ขอโทษไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

บอร์ดเหงาจังคร้าบบบบบบบ ไขปัญหา ทีคร้าบบ

Comment

Spark7300GT DDR3 ประมาร2850บาทได้
      เกมส์ออนไลน์อยู่ทุกเกมส์ รวมถึงออฟไลน์หลายเกมส์
      แรม1GB+แจ่มโคตรแน่นอน โหลดข้ามแมพกระฉูด

Comment

ของเดิม สเป็กเป็นไงบ้างอ่ะ

การ์ดจอ คงแนะนำ SPARK GF 7300 GT DDR3 256

ส่วน P4 ที่ท่านมือ1คงไม่มีแล้วล่ะ ต้องหาในทู้ตลาดดู

ถ้าให้แนะนำ ขาย ซื้อใหม่ อนาคต รุ่งกว่า

Comment

ตามข้างบนครับ

แนะนำเพิ่ม

1950Pro AGP

2600XT 512mb ddr3 AGP

ตัวบนแรงกว่าพอควร แต่อาจเกินงบมานิดหน่อยสำหรับมือ1 ส่วนมือ2 4000-4500

ตัวล่างสดกว่าเทคโนโลยีใหม่กว่า เอามาดุหนังHDด้วยก็ตัวนี้
          Last edited by nawachookit; 2 Mar 2008, 21:47:05.

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
            ตามข้างบนครับ

แนะนำเพิ่ม

1950Pro AGP

2600XT 512mb ddr3 AGP

ตัวบนแรงกว่าพอควร แต่อาจเกินงบมานิดหน่อยสำหรับมือ1 ส่วนมือ2 4000-4500

ตัวล่างสดกว่าเทคโนโลยีใหม่กว่า เอามาดุหนังHDด้วยก็ตัวนี้
            แรงทั้งคู่ แต่อาจหาซื้อยากหน่อยน่ะ มือ1 ถ้ามือ2ในนี้เพียบ

Comment

ขอบคุณท่านๆ มากครับ

Comment

x800XT
                6800 GT
                รับรองไม่ผิดหวังครับ แต่ว่าจะมีแต่ของมือสองแล้ว

Comment

ซื้อของมือสอง ราคาซัก 2000 ใช้ไปก่อนครับ

เพราะ AGP 8X รุ่นสูงราคามันสูงเกินครับ

รอ UP คอมใหม่ดีกว่า

Comment

การ์ดจอ AGP ซื้อสูงไปก็เท่านั้นถ้า CPU คุณดึงประสิทธิภาพได้ไม่ถึง (P42.4@2.88 ยังดึง HD2600pro ไม่สุดเลย)

Comment

เอาพวก 1950 กะ 2600XT มา

PSU ของท่านไงก็ไม่พอแน่ๆ

Comment

Working...
                      X