Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซิ้ง 3870 OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซิ้ง 3870 OC

ซิ้งมันเปลี่ยนได้ปล่าวอ่ะครับ มีตัวไหนใส่ได้มั้ง รู้สึกพัดลมมันไม่ค่อยแรงเลยอ่ะ

ดันๆ

Comment

เปลี่ยนได้ครับผม แต่ของเจ้า Powercolor OC ผมว่าถ้าไม่ลงน้ำ อันอื่นก็ไม่เย็นไปกว่านี้ซักเท่าใดอ่ะครับ

Comment

ถ อ ย เ ป ลี ย น เ เ ต่ พั ด ล ม ก็ ไ ด้ ค รั บ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
          เปลี่ยนได้ครับผม แต่ของเจ้า Powercolor OC ผมว่าถ้าไม่ลงน้ำ อันอื่นก็ไม่เย็นไปกว่านี้ซักเท่าใดอ่ะครับ
          ใส่ซิ้งตัวไหนได้มั้งหรอครับ รบกวนขอราคากับ ตัวอย่างหน่อยสิ

Comment

Originally posted by nunazaa View Post
            ถ อ ย เ ป ลี ย น เ เ ต่ พั ด ล ม ก็ ไ ด้ ค รั บ
            แกะยากไหมนิ ว่าแต่ไปใส่ตัวไหนแทน มันมีปลั๊กเสียบแต่2พินเอง

Comment

Working...
            X