Announcement

Collapse
No announcement yet.

Time Shift

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Time Shift

ด่านช่วงหลังๆแล้วอ่าครับ เจอหุ่นยักษ์ที่มี3หัวยิงไฟฟ้าใส่เรา ผ่านยังไงอ่าครับ
    ใครเล่นจบแล้วบอกทีนะครับ ขอบคุณมากๆ

เก็บปืนแถวนั้นยิงใส่ตรงที่มันปล่อยไฟฟ้าไปเรื่อยๆจนทั้ง3หัวพังหมด หลังจากนั้นมันจะให้ออกไปนอกตึกมันจะเดินมาให้ยิงที่ท้องจนมันพัง

ปล.ด็อกเตอร์โฉดจะกระเด็นออกมา เราจะยิงทิ้ง ย้อนไปช่วยนางเอก(ผู้หญิงที่โดนระเบิดตอนแรก)หลังจากช่วยจะเกิดสภาวะพาราดอคเรากลับไปที่เดิม....จบ(เซ็งหงิดเลย)

Comment

อ่านะ

Originally posted by jojoer View Post
      เก็บปืนแถวนั้นยิงใส่ตรงที่มันปล่อยไฟฟ้าไปเรื่อยๆจนทั้ง3หัวพังหมด หลังจากนั้นมันจะให้ออกไปนอกตึกมันจะเดินมาให้ยิงที่ท้องจนมันพัง

ปล.ด็อกเตอร์โฉดจะกระเด็นออกมา เราจะยิงทิ้ง ย้อนไปช่วยนางเอก(ผู้หญิงที่โดนระเบิดตอนแรก)หลังจากช่วยจะเกิดสภาวะพาราดอคเรากลับไปที่เดิม....จบ(เซ็งหงิดเลย)
      วิ๊ยิงนี่ใช้กดค้างเลยใช่มั๊ยครับหรือว่ายิงแบบทีละนัด
      ขอบคุณมากๆนะครับ อุตส่ามาช่วยตอบ

Comment

จบแล้วครับ มัวแต่ไปกดค้างใส่มันเลยไม่ตาย ต้องยิงทีละนัด อิอิ

Comment

ด่านที่ มีใบพัดใหญ่ๆ หมุนอยู่ครับ แล้วต้องให้ข้ามไปอีกฝั่งหนึ่ง (รึเปล่า) จะไปยังไงครับ ไม่ผ่านสักทีเลย

Comment

Working...
          X