Announcement

Collapse
No announcement yet.

First Try 3870 X2 Crossfire-X

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอชมมหาเทพ

Comment

ป๊าด!!!!

Comment

ยินดีต้อนรับครับ

Comment

งั้น 3d01 เป็นแสนสิ - -"

เครื่องผม 01 ยังหมื่นต้นๆ เองคร้าบบบบ

Comment

ขอบคุณครับพี่น้องทุกท่าน ทักกันซะอายเลยผม

สงสัยจะเลิกไม่ได้หรอกครับ ติดงอมแงมซะแล้ว Overclock เนี่ย

แล้วเจอกันในแบบ Extreme ครับ

Comment

Originally posted by Pegazus View Post
              ขอบคุณครับพี่น้องทุกท่าน ทักกันซะอายเลยผม

สงสัยจะเลิกไม่ได้หรอกครับ ติดงอมแงมซะแล้ว Overclock เนี่ย

แล้วเจอกันในแบบ Extreme ครับ

เหมือนผมเลย วันไหนไม่ได้เปิดดูซักหน่อยเหมือนขาดอะไรไปซักอย่าง

Comment

ง่า พี่หมอยังไม่โช TriSli เลย งะ

Comment

นี่สิ OverclockZone Legend!!

Comment

รอชมครับผม

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                      ง่า พี่หมอยังไม่โช TriSli เลย งะ

พอดี 8800 Ultra เป็นจุลไปแล้วครับ จะซื้อใหม่ก็ว่ารอ 9800 Ultra เลยดีกว่า ได้เห็นแน่นอนครับ ตัวประกอบพร้อมหมดแล้ว รอแต่พระเอก อิ อิ

Comment

Comment

โชว์พลังทะลุแสนให้ tri sli อายไปเลยครับ เชียร์ๆๆ สาวกการ์ดแดง สู้ๆ

Comment

มาแจ้งผลเทสกับเกมส์ครับ
                            ต้องขอโทษไว้ก่อนที่ Capture รูปมาเป็นหลักฐานไม่ได้ครับ ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไม ( จริงๆแล้วก็คงทำไม่เป็นนั่นแหละครับ ) คือกด PrintScreen แล้วมา paste ใน ACDsee หรือ Paint ก็ได้แค่ภาพดำมืด ผู้รู้ช่วยสอนหน่อยนะครับ จะได้มีภาพมาเป็นหลักฐานให้ท่านชม

System setting เดิมครับ บน Windows Vista Ultimate 32 bit

สำหรับ Call of Jurarez DX10

2 GPUs Min FPS = 11.3 Max FPS = 47.5 Average FPS = 22.5
                            4 GPUs Min FPS = 6.8 Max FPS = 150.5 Average FPS = 62.3
                            ที่แปลกคือ Min FPS นี่แหละครับ มันสวนทางกันเฉยเลย

สำหรับ Crysis เวอร์ชั่นเต็ม แผ่นลิขสิทธิ์ คำนวณ FPS ด้วยโปรแกรม FRAP
                            All set Very High , Res 1280 x 1024 ,no AA

2 GPUs FPS อยู่ระหว่าง 18-24 FPS ส่วนใหญ่อยู่ที่ 22 FPS ครับ
                            4 GPUs FPS อยู่ระหว่าง 39-46 FPS ส่วนใหญ่อยู่ที่ 42 FPS ครับ
                            แต่ปัญหาคือจะมีการกระพริบของต้นไม้ที่อยู่ไกลๆตลอดเวลาเลยครับ เล่นไม่ได้หรอก ปวดตา

ไว้เป็นข้อมูลเผื่อท่านที่สนใจครับ
                            Last edited by Pegazus; 3 Mar 2008, 22:17:04.

Comment

น่าอิ๊จฉาในความแรง ^ ^

Comment

Pegazus Return ครับ

Comment

Working...
                                X