Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับเมนบอด จำเป็นต้องแพงมั๊ยครับ?????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่รู้ เวลาซื้อ ผมหลับตา จิ่มเอาเลย

Comment

แลกด้วยเงินและความรู้สึกดีๆๆ

Comment

ผมใช้บอร์ดตัวละ 1390 เองตอนนี้อะ ลากได้ไกล เกือบถึง 3 GHz ด้วยแถมมี VGA ON อีก จะไปซื้อตัวละ 4-5 พันก็ไม่ไหวครับ เอามาใช้เกินความเป็นจําเป็นครับ ถึงผมเอามาใช้อาทิตย์เดียวผมก็ขายแล้ว

Comment

เห็นด้วยขอรับ
          ยังมี MB หน้าตาธรรมดา ราคาถูกๆ แต่ OC ดีมากมาย

Comment

แล้วแต่บุคคลคับผมตอนแรกกะซื้อบอร์ดถูกๆ oc ยาวๆ
            แต่ของหมดสั่งไป 3 รุ่นไม่มีของเรยจึงต้องใช้ของแพงคับ(ตอนนั้นรีบอ่ะคับ)
            เรยไปหยิบของแพงมาสรุปว่างบหมด อดซื้อซิงค์ +psu ต้องใช้ของเก่าคับ oc ไม่ไป -*-

Comment

Originally posted by Patium View Post
              ตามความคิดผมนะ เมนบอร์ด AMD ไม่จำเป็นต้องเเพงมากก็ได้
              เพราะว่า amd ลากได้ไม่ค่อยไกล ถึงไกล ก็ไม่ทน เเละเสถียร
              ผมจะซื้อใหม่เป็น m3a32 mvp อะไรนี้เเหละ เเต่เริ่มคิดหนักเเละว่าจะซื้อดีหรือ
              เปลี่ยนไปซื้อ maximus ดี หุๆๆๆ มีใครอยากรับเลี้ยง 6400+ มั้งงงมะ?
              6400 ดีมั้ยครับ? ผมใช้ 9600 BE ลากไม่ค่อยไปเลยแหะ

Comment

รอ 780 ที่มันทาม ครอสไฟได้อ่ะท่าทางจะคุ้มฮ่าๆๆๆ
                เลือกอันที่คุ้ม สำหรับผม เพราะใช้งานเดิมๆ ocก็ได้ไม่มาก ฮ่าๆ เเต่อยากมีการ์ดออนบอร์ดเเรงๆ ฮ่าๆๆ

Comment

สอง สามพันก้อรันวินโดว์ได้คับ ถ้าแพงๆ แปดพัน หมื่นก่าๆ ก้อOCแหล่มคร๊าฟ

Comment

Working...
                  X