Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 1.8 Clock เปน 2.8 จะเปนไรมั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 1.8 Clock เปน 2.8 จะเปนไรมั้ยคับ

P4 1.8 Clock เปน 2.8 จะเปนไรมั้ยคับ
    ความร้อนประมาน 45-50 นี่ร้อนป่าว คับ

ก็ยังไม่ร้อนมากนะครับ แต่กันไว้ดีกว่าแก้ ยังไงก็ต้องระวังนะครับ

Comment

OCแล้วถ้า IDEL ร้อน ไม่เกิน 55 ก็okแล้วครับ

Comment

IDLE ไม่ควรเกิด 45 มากกว่า 55 มันร้อนไป เดี๋ยว full load แล้วตูมตาม

Comment

แรงคับ

Comment

เปงนะครับ (แรงขึ้น) 555+

Comment

ขนาดของผม P4 2.4 ไป 2.62 Full load 10 นาที ก็52c ละ

Comment

ไม่เป็นไรหรอก Celeron 2.53 Clock เป็น 3.5
                ไม่เห็นเป็นไรเลย
                ใช้งานปกติ

Comment

Working...
                X