Announcement

Collapse
No announcement yet.

งงกับ2180ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งงกับ2180ครับ

ทำไมมันไม่รวมกันอะครับ บางทีขึ้น *6 บางทีขึ้น *10 มันแยกกัน สองคอร์เหรอครับ
    ไม่เข้าใจเลย วิ่งสลับกันไปมาแบบนี้ ผมไม่เคยเห้นครับ งงมากๆๆ วัตอุณหภูมิก้วัดสองคอร์

ขอถามอีกข้อครับ งั้นถ้าเดิมๆ ของมัน ก็ วิ่ง 1000 กับ 2000 ประมาณนี้สิครับ งงเลยผม
    ไม่ค่อยเข้าใจ แบบนี้เท่าไหร่ครับ เพราะพึ่งซื้อมาใช้เป้นครั้งแรก
    Last edited by tack77; 3 Mar 2008, 06:19:47.

C1E , EIST

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

ปิด C1Eสะ

Comment

เจอวิธีแล้วครับ เดวจะลองทำดู
          Last edited by tack77; 3 Mar 2008, 19:00:32.

Comment

Originally posted by akiTheCrepe View Post
            C1E , EIST

ผมต้องปิดทั้ง สองอย่างเลยไม๊ครับ

Comment

Working...
            X