Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ ดูใฟ้หน่อยครับ ไรด์ พร้อมกัน2เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ ดูใฟ้หน่อยครับ ไรด์ พร้อมกัน2เครื่อง

ไรด์ พร้อมกัน2เครื่อง โดยใช้ img เดียวกัน ตงที่อ่านตำแหน่ง คือ อะไรครับ อีกอัน 98% อีกอัน 0% หรือเป็น buffer ของ Hdd หรือ DVD-RW อันที่ 0 มันแปลว่าอะไร แล้วถ้าไรท์ อย่างงี้ กับไรท์แผ่นเดียวเครื่องเดียว คุณภาพของแผ่นจะดีกว่าไหมครับ
    ขอบคุณครับ

ไม่สันทัดคับ

ลองเปลี่ยน menu เป็น eng ดูคับ

ดูภาษาไทยแล้วงง

ดันๆ

Comment

ให้ผมตอบนะครับ ถ้าใช้ DVD-RW SATA แล้ว Write 2 แผ่นพร้อมกัน เร็วขึ้น 2 เท่าเห็น ๆ ผมลองแล้วครับ

Comment

sata ผมเต็มแล้วครับ DVD-RW แต่ใช้สายแพร์ แยกกัน ผมถามที่อ่านตำแหน่ง 0% คืออะไร 45 % คืออะไร
        ขอบคุณครับ

Comment

ตงที่อ่านตำแหน่ง 0% คือ อีกเครื่อง DVD rw ต้องรอไรท์หรอครับ เพราะมันช้ากว่าตัว 45% ใช่ไหม
          เห็นบางคนบอกเป็น เซกเคอร์ที่ ต้องรอไรท์ ใช่เปล่าครับ ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
          X