Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ COD4 ลงไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ COD4 ลงไม่ได้

ผมซื้อแผ่นก๊อบมานะครับ

เปิดในแผ่นมาก็จะมีไฟล์ตามรูปครับ

แล้วก็ก็อบไฟล์หลักไปไว้ในไดร์ D คับ

แล้วก็แตกไฟล์ ได้ตามรูปครับ

ก็เข้าไปกด setup มันขึ้นตามรูปครับ

ต้องทำไงต่อหรอครับ
    Attached Files

ตามรูปสุดท้ายที่เป็นสีดำๆ

มันให้ใส่ key ไช่มั้ยคับ

ผมก็ก๊อบคีไปใส่แล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
    Attached Files

Comment

สงสัยตัวของท่าน จะเป็น ตัว rip มา กด enter ดูครับ

Comment

พอกด Enter แล้วก็จะขึ้นตามแบบ rep ที่ 2 คับ

Comment

ใครรุ้ช่วยทีครับ อยากเล่นมากกกกกกกก

Comment

084 079 1166

ยิงมาก้ได้คับ เดี๋ยวผมโทรกลับ

อยากเล่นมากกกกกกกกกกก TTTTTT

Comment

ดันหน่อย

ท่านเซียนทั้งหลายช่วยทีงับๆๆ

Comment

ซื้อแผ่นแท้ ดีสุดคับ ~~~ ผมหลวมตัวซื้อ แผ่นก๊อป มา 3 เกม ยังเสียวๆอยู่ จะมีปัญหาไม๊ ~~!

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
                  ตามรูปสุดท้ายที่เป็นสีดำๆ

มันให้ใส่ key ไช่มั้ยคับ

ผมก็ก๊อบคีไปใส่แล้วมันขึ้นแบบนี้ครับ
                  ภาพนี้ คงเป็นในส่วนของการ คลายไฟล์ ลงไปให้ H.D.D ครับ แต่ทำไมมัน มี error ด้วย ( ผมยังไม่เคยใช้ ตัวนี้เลย ปกติที่โหลดมาจะเป็น setup ธรรมดาครับ ตัว RIp มาไม่เคยลอง ) ตัว rip มาส่วนมากไม่ต้อง ใช้ cd-key ในการติดตั้ง

Comment

Originally posted by Birdcomloso View Post
                    ภาพนี้ คงเป็นในส่วนของการ คลายไฟล์ ลงไปให้ H.D.D ครับ แต่ทำไมมัน มี error ด้วย ( ผมยังไม่เคยใช้ ตัวนี้เลย ปกติที่โหลดมาจะเป็น setup ธรรมดาครับ ตัว RIp มาไม่เคยลอง ) ตัว rip มาส่วนมากไม่ต้อง ใช้ cd-key ในการติดตั้ง
                    แง่วว

ใครเคยเจอแบบนี้ ช่วยบอกทีเด้ออ

Comment

ดันนนน

Comment

1.After extracting the .7z file, don't move the extracted folder !!!
                        Otherwise it won't work.
                        I did it and it gave me the same error as it did with the rest...
                        I deleted the folder and extracted the .7z fil a second time.
                        Just leave the folder on your desktop, run the setup and it will work.

บังเอิญ ผม ไปเจอ ver Rip ที่ฟรั่ง ปล่อยให้ดูด แล้วเขาลง วิธีการทำ ตามข้างบนครับ ลองทำตามดูนะครับ

Comment

ทำถูกแล้วครับ ผมก็มีแผ่นแบบท่านแหละ คือ enter และรออย่างเดียวไม่นานหรอก มันก็จะลงให้ครบ 100% ไม่ต้องสนใจ error นะครับ ตอนแรกผมก็แปลกใจ ทำไมมี error แต่สักพัก มันก็จะรันต่อไปเอง พอเสร็จแล้วก็เล่นได้เลย ไม่ต้อง crack จะมี icon cod4 SP ที่ desktop

Comment

เคยเจอแบบนี้ในเกมส์GTA_San เกมส์เดียวอ่ะคับ รอมันแตกไฟล์ในซีนานโขอยู่เหมือนกัน โหลดมาแค่600mbเอง แตกเสร็จ4gbกว่าๆ

Comment

อ๋อ ขอบคุนมากครับ ไว้จะลองดู

Comment

Working...
                              X