รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำ จัดสเป็คคอมพ์ ยกชุดเลยนะคะ มีงบ อยู่ 20000 +- ได้นิดหน่อยค่ะ จะใช้โปรแกรมพวก AutoCAD, Photoshop แล้วก็ทั่วๆ ไป ไม่เน้นเกม ใช้ เล่น net ดูหนังฟังเพลง นิดๆ หน่อยๆ ค่ะ

ถ้าไปดูในงาน Commart จะมีลดกว่าตอนนี้มั๊ยคะ

******ไม่มีความรู้เรื่องการซื้อคอมประกอบเลย ถ้าจะให้ร้านเค้าทำให้โดยระบุสเป็คไป ควรจะไปร้านไหนดีคะ ถ้า แถวๆ พันทิพย์ พอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างคะ เมลล์มาบอกก็ได้ค่ะ l_worapan@hotmail.com

ขอบคุณค่ะ