Announcement

Collapse
No announcement yet.

AGP ผมว่ายังไม่ตาย หรือคนเล่นตายแน่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ares01 View Post
    สน powercolor 9800pro ไม๊คร้าบ
    (แอบเนียน อิอิ)
    สนใจขายที่เท่าไรครับ PM มาหน่อยครับ

Comment

เย้ย AGP 7950GT ทำไมไม่ยอมเอามาปล่อยจนเพื่อนป๋มสอยอานอื่นไปละ T-T ป๋มว่านะถ้าปล่อยซื้อใหม่นะ ได้.แรงโครตๆเอาพวกE2160 +P5k oR dark วิ่งกะฉูด3.4+ แรมก็พอสมควร การ์ดจอเลือกเอาเลย It market มีเยอะ อิอิ

Comment

-*-

คนเล่นคับท่าจะม่ะรอด

ช่วงหลัง

Comment

เห็นใจครับ เพราะผมก็ใช้อยู่ ถ้าอยากเล่นจริงๆ อดใจรอซักนิ๊ด เก็บตังเดือนละ 2000 เพิ่มจากงบที่จะเอาไปอัพ AGP ไม่กี่เดือนก็ได้ใหม่ยกชุดล่ะ ส่วนเรื่องเกม มันไม่หายไปไหนหรอกครับ ถ้าอยากเล่นจริงๆ ค่อยเอามาลงทีหลังก็ได้ครับ ไม่เป็นอะไรหรอก เพราะเกมส์มันออกมาเรื่อยๆอ่ะครับ มีแนวโน้มจะใช้ทรัพยากรเครื่องสูงขึ้นทุกๆวันด้วยซ้ำไปครับ ภาพสวยๆ เนียนๆ

Comment

ผมพึ่งโละ AGP ไปเมื่อต้นปีนี้เอง 15,000 ได้ CPU P5B RAM VGA DVD-RW ตามลายเซ็นอะคับ

3DMARK06 5900+ AquaMark3 110000+ เล่นไครซิส ออลมีเดียม FPS 30+ คับ

อยากโอเวอร์คล็อกกะเข้าแต่ไม่กล้าเพราะใช้ซิ้งเดิมๆอะคราบ > <
            Last edited by icemanyo9002; 8 Mar 2008, 20:49:10.

Comment

ขนาดแรม DDR1 ยัง แพงกว่า DDR2 1 เท่าเลยง่ะ

Comment

บอรืดที่เป็น AGP ที่ใส่ C2D หรือ X2 ได้ มันก็แทบจะไม่มีแล้ว นะครับเนี่ย

Comment

Originally posted by Infineon~ View Post
                  13k ผมเอาไปซื้อ ชุดใหม่ C2D `E2160+9600GT+2GB ได้เลยนะครับ
                  เห็นด้วยเลยครับ เพราะยังไงแล้ว อัพไปก็ไม่คุ้มครับ สู้ซื้อไหม่ยกเครื่องเลยดีกว่า

Comment

อัพไปก็เท่านั้นแหละครับ CPU มันแรงไม่พอเข็น

Comment

ขอบคุณทุกความคิดเห็น

Comment

Working...
                      X