Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าพี่ๆแต่ละท่าน ใช้พัดลมอะไรเป่าหม้อน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าพี่ๆแต่ละท่าน ใช้พัดลมอะไรเป่าหม้อน้ำครับ

สวัสดีครับ

ผมอยากทราบว่า ของพี่ๆแต่ละท่านนั้น ใช้พัดลมยี่ห้ออะไรรุ่นอะไร เป่าหม้อน้ำครับ
    แล้วของพี่ๆ นั้นเป่าเข้าหม้อน้ำ หรือดูดออกหม้อน้ำครับ

ขอบคุณครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

SS FM123 ครับแล้วก็ติดตั้งแบบดูดออกครับ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
      SS FM123 ครับแล้วก็ติดตั้งแบบดูดออกครับ
      FM123 เสียงดังมั้ยครับ

Comment

ดังได้แรงอกเลยหละครับถ้าอัด 100% ทีละ 3 ตัวเหมือนที่ใช้อยู่ แต่ถ้าเป่าซิงก์เสียงไม่ดังเท่าไหร่

Comment

ทำไมต้องเป่าออกด้วยหรอครับ งงมาตั้งแต่คอมพ์ของแอร์ละ

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
            เหมือนท่านซอลครับ เย็นจับใจ แต่ของผมใช้ 12cm. แค่ตัวเดียวครับ

Comment

Working...
            X