Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำram bus800 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำram bus800 หน่อยครับ

สวัสดีครับเพื่อนๆช่วยแนะนำเกี่ยวกับ ram bus800 หน่อยครับว่าควรซื้อรุ่นไหนดี เพราะดูแล้วมีหลายรุ่นมากจนงงครับ รบกวนช่วยเช็คราคาด้วยครับ ขอบคุณครับ^^"

kingston อะครับ ใช้เดิมๆ ขายต่อได้ราคา
    ถ้าลากก็ g.skill เลย อัดแรมเพี้ยนเครมพันทิปได้

Comment

corsair vs คับ

Comment

g.skill ชอบรหัสไหน เอาตัวนั้นครับ HZ HK PK NQ

Comment

kington คับ

Comment

KINGBOX

Comment

crucial Tracer งับ งามไฟวิ่ง +- -

Comment

จะเอาไปทำมะเขือ อะไรครับ
                ธรรมดาก็ซื้อ ยี่ห้อ บ้านๆไป ถูกๆ
                อยากเปรี้ยวขึ้นมาหน่อย
                ก็ Corsair XMS อัดไฟแมร่งให้ไหม้ก็เคลมได้ ลองดิ

Comment

Originally posted by Hanaga View Post
                  จะเอาไปทำมะเขือ อะไรครับ
                  ธรรมดาก็ซื้อ ยี่ห้อ บ้านๆไป ถูกๆ
                  อยากเปรี้ยวขึ้นมาหน่อย
                  ก็ Corsair XMS อัดไฟแมร่งให้ไหม้ก็เคลมได้ ลองดิ
                  มันไม่ไหม้หรอกครับแต่ขึ้น blue screen

Comment

Xms2 อีกเสียง แต่ตัวเองใช้ Crucial อิอิ

Comment

แรมของ RC คับ ถูกดี

Comment

Working...
                      X