Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับการ Uninstall Driver ของ ATI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับการ Uninstall Driver ของ ATI ครับ

เนื่องมาจากเล่น Lost Planet กะ Catalyst 8.2 แล้วมีปัญหาครับเลยจะกลับไปใช้ตัว 7.12 ตามคำแนะนำของคนในเวปนี้

ผมเลยไปโหลดตัว CCC กับ Display Driver ของ 7.12 มาจากเวป ATI

ทีนี้พอลงโดยไม่ได้ uninstall มันเกิดปัญหาภาพเละไปเลย

เลยมาขอความรู้ครับ ปกติจะกลับไปใช้ version เก่าๆนี่ต้องทำยังไงบ้างครับ

ปกติเวลาอัพ Version ผมก็โหลดตัวที่มันรวมเป็นไฟล์เดียวมาเลยแล้วลงก็ไม่มีปัญหาอะไร

ขอบคุณล่วงหน้าที่ช่วยเหลือครับ
Working...
X