Announcement

Collapse
No announcement yet.

XP Black Edition...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XP Black Edition...

คือวันนี้ไปเจอมา...ท่านใดเคยใช้มั่งครับ เป็นยังไง แต่งจาก XP ปกติยังไงบ้าง
    เห็นเขียนปกว่า ของ USA V.2.8.xxx อะไรประมานนี้อะครับ
    แต่เห็นแค่ที่เดียวเองหลังจากไปมาหลายที่
    *ท่านใดเคยใช้ช่วยอธิบายให้กระจ่างหน่อยครับ
    **XXX คือ รุ่นอะครับ จำไม่ได้
    ******เจอที่ร้าน KC.Computer ชั้น 3 เดอะมอลล์บางกะปิ

มีอะไรอาจตอบช้านิดนึง...ไปนอนแล้วครับ...ไว้อรุณสวัสดิ์เจอกัน

ผมเจอะมากับตัวเองครับ หน้าตามันสวยงาม
    และตอนลงวินโด้ นี่ล่อไป เกือบ 4ชั่วโมงอะครับ ขนาดว่าออกไปข้างนอกมายังไม่เสร็จเลยครับ
    ถ้าอยกได้ไม่ต้องซท้อหรอกครับ ผมมีแผ่น เด๋วผมไรท์ไปให้ก้ได้ เพราะบ้านผมก็อยู่แถวบางกะปิเหมือนท่านละครับ
    แต่บอกได้คำเดียวครับ ว่าเล่นเกมไม่ได้เลย
    เสียอารมณ์พอควรเลยครับ
    ซื้อมาตั้งร้อยนึง ใช้ได้จริงไม่คุ้มราคา100บาทเลยครับ เซ็งๆ

Comment

กำ...ไปเจอVไปนมาครับท่านผมไช่ V5 ดีมากมาย
      ลงวินประมาร 1 ชม.นิดๆเครืองผมไม่ไวมาก
      หาไดร์เวอร์เจอเกือบหมด ลงไทยมาไห้เลย
      เล่นเกมได้ปกติตอนนี้ก็ไช้เล่น คอ4 อยู่

แนะนำว่าหาโหลดครับจะดีกว่าไปซี้อแผ่นตามห้างพวกนั้นมันมั่วครับ
      บางทีปกกับสกรีนเป้นรุ่นหนึ่งข้อมูลด้านในเป้นอีกอย่างหนึ่งครับ

เท่าที่ไช้มา2-3เดือนยังไม่เคยเจอวุบ +จอฟ้า รัน Bit เกือบ 24ชม

Comment

v2 ครับ แต่ตัวใหม่มไม่เคยลองหรอกครับ เพราะไม่กล้าแล้วอะ
        ส่วนตัวใช้แค่ xp ตัวที่เป็น original ที่ไม่มีไรแถมมาดีที่สุดละครับ
        ไม่ตอ้งเปิดอัพเดทอะไรครับ เพราะเบื่อปลาดาวครับ

Comment

ลงตัวเดิมๆ ไม่โม แล้วใช้ยาวๆ ผมว่าเสถียรกว่าเยอะ ครับ เอาเสถียรดีกว่าเอสวยนะผมว่า ^^

Comment

Originally posted by kaisernoi View Post
            ลงตัวเดิมๆ ไม่โม แล้วใช้ยาวๆ ผมว่าเสถียรกว่าเยอะ ครับ เอาเสถียรดีกว่าเอสวยนะผมว่า ^^
            ถูกครับ

Comment

มาและ...อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน...ขอบคุณสำหรับคำแนะนำทุกท่านนะครับ...

Comment

ตัวเดิมยังแจ๋ว original
                Last edited by us---army; 4 Mar 2008, 10:32:15.

Comment

ผมใช้ xp original ดีคับ เสถียรดี ........คับ หุหุ

Comment

มีถึง v6 แล้วคับและก็คนไทยทำเองคับ

Comment

Working...
                    X