Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ BenQ s41 เล่น Dota จอฟ้าคับ ใครรู้วิธีแก้ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ BenQ s41 เล่น Dota จอฟ้าคับ ใครรู้วิธีแก้ช่วยที

ช่วยทีคับ ใครที่ใช้ BenQ S41 แล้วเล่น Dota จอไม่ฟ้า ผมขอ Driver VGA หน่อยคับ

ของผมเล่นแล้วจอฟ้าคับ ขอบคุณคับ

ที่ผมเคยเจอไม่ใช่ ไดเวอร์VGA นะ แต่เป็นไดเวอร์ soundcard อะครับ
    ทั้งๆ ที่มันเกิดจากการเปลี่ยน การ์ดจอ แท้ๆ

แต่ผมต้องไปอัพเดทไดเวอร์sound สะงั้น

แต่ว่าเล่น Dota ด้วยเหรอครับ

Comment

Working...
    X