Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมดูเหมื่อนเครื่องมันอืดกว่าเดิมหลังจากเพิ่มแรมอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมดูเหมื่อนเครื่องมันอืดกว่าเดิมหลังจากเพิ่มแรมอะครับ

คือว่าหลังจากเพิ่มแรมจาก1กิก ไป3 กิก แล้วทำไมมันดูอืดกว่าเดิม ครับ เพิ่งลงวินโด ใหม่ก็ไม่หาย ลงใหม่เพราะโดนไวรัสนัครับ ควร ทำยังไงดี ใส่แรม คิงตัน กล่องสีแดง มานะครับ บัส 667 ครับ โหลดเน็ทช้าแบบเห็นได้ชัดเลย ควรจะทำยังไงดัครับ กรุณาแนะนำด้วยครับ เดือดร้อนจริงๆ ขอบคุณครับ

งั้นลองใช้แรม 1 GB เท่าเดิมดูซิครับ ว่าลื่นเหมือนเดิมใหม

Comment

ขอคุณครับพี่

เดี๋ยวจะลองกลับไปถอดดูครับ แล้วจะมารบกวนใหม่

Comment

เล่นclน้อยๆดูครับ

Comment

ผมว่า ใช้ 2แถว DUAL กันดีก่านะครับ

Comment

Originally posted by lowbasic View Post
            ผมว่า ใช้ 2แถว DUAL กันดีก่านะครับ

ตามนั้นครับ อีกอันมาขายถูกหรือโยนใส่หัวผม รับรองปรี๊ดดดดด

Comment

ของผมก้อ daul เร็วขึ้นแต่ไม่ค่อยเห็นความแตกต่างเท่าไรนัก

Comment

Working...
              X