Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบข้อแตกต่าง INTEL กับ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบข้อแตกต่าง INTEL กับ AMD

จะซื่อคอมใหม่ครับอยากได้แรงๆเลยอยากทราบว่า cpu ตัวไหนดีกว่า และคุ้มที่สุดครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

มีงบสำหรับซีพียูเท่าไหร่ครับ จะได้เลือกรุ่นให้ถูกครับ

Comment

จะถามอะไรกันแน่อะ

ของบด้วยคับ

Comment

ถ้า cpu ก็ x6800 ไม่งั้นก็ QX6700 ไปโลดครับ

Comment

อยู่ที่ว่าคุ้มในราคาระดับไหนคับ
          ล่าง Athlon64 3000+
          สูงขึ้นมา D820
          สูงขึ้นมาอีก X2 3800+
          อีก E6300
          อีก E6600
          สูงสุด X6800 กะ QX6700
          ปล. ข้อมูลเก่าเน้อ

Comment

คุ้มที่สุดสำหรับผมก็คง E6300 ครับ แรงดี สบายกระเป๋า

Comment

เอามาทำงานด้านไหน มีงบเท่าไหร่คับ

Comment

Originally posted by atomtk View Post
                จะซื่อคอมใหม่ครับอยากได้แรงๆเลยอยากทราบว่า cpu ตัวไหนดีกว่า และคุ้มที่สุดครับ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
                cpu มือ 2 คุ้มที่สุดครับไม่ว่าคุณจะต้องการรุ่นไหนก็ตามเถอะ

Comment

งบ 30000 เลือกให้หน่อยครับ เล่นเกมส์ กับงานด้าน กราฟฟิก

Comment

Working...
                  X