Announcement

Collapse
No announcement yet.

HUB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HUB

แนะนำ hub 24 port หน่อยคับ

ยี่ห้อ รุ่น ราคา

งบ 5000.-

3com 2024

Comment

ถ้าผมจะทำ Wireless Lan ต้องมีอุปกรณ์ใดบ้างคับ แล้วราคาเท่าไร มี 11 เครื่อง
      งบสักหมื่นนึงพอไหม

Comment

ถามก่อน ได้ระบบแลนเนี้ย เอาไปทำไร

ถ้าเป็นการเล่นเนท ใช้วายเลส ได้ไม่มีปัญหา
        แต่ถ้า ใช้ในระบบ server ที่ต้องมีการรับส่งข้อมูล วายเรสเป็นระบบที่ ห่วยแตกมากครับ การรับส่งข้อมมูล มันจะวิ่ง ไม่เต็ม 100 ไว้งได้เท่าไร หารด้วย 3 ด้วยครับ ส่งข้อมูลช้ากว่า สายแลนมาก

ไงก็เลือกให้ตรงประเด็นนะครับ

Comment

Working...
        X