Announcement

Collapse
No announcement yet.

จาไปซื้อแรมอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จาไปซื้อแรมอ่ะคับ

1.แรมถ้าอันแรกมาน 266 อันที่ใส่ตามต่อให้บัส400 ก็บัสแค่ 266 ช่ายป่ะ

แล้วเราจารู้ได้ไงว่าร้านไม่โกง ถ้าให้ร้านใส่ เช็คไงว่ามานบัส400 จิง

กลัวมานโกงดิ

2.ถ้าเอาแรมที่บัส 266 ออก แรมที่บัส 400มานจาบัส 400 ไหม

1 ใช่คับ ถ้าอยากรู้ว่า 400 ริงรึเปล่าก็ใช้โปรแกรมดูเอาได้เช่น cpu-z
    2 ถ้า mb รับได้ถึง 400 มันก็จะวิ่ง 400 คับ

Comment

ดูที่หน้ากล่อแรมเค้าก็บอกครับ ก็ซื้อไปใส่เองสิ ไม่ยากหลอกครับ แค่เสียบก็ใช้ได้แล้ว ไม่ต้องยกไปร้านให้เหนื่อยเปล่าๆ

Comment

ดูที่กล่องและก็รับประกัน0ก็พอแล้วครับจะให้ดีเอาเครื่องไปลองดีกว่าครับ

Comment

Working...
        X