Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ Pass อีเมล์ของแฟนทำไงคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ Pass อีเมล์ของแฟนทำไงคับ?

คือผมใช้เครื่องคอมเครื่องเดียวกันกับแฟน อยากรู้ password ของเมล์Hotmail ไม่ทราบว่ามีใครพอจะรู้วิธีทำบ้างคับ

ท่านกำลังชักชวนให้กระทำผิดกฎหมายนะครับท่าน ... ใครช่วยท่านก็คือ ผู้ร่วมกระทำผิด

กระทู้แบบนี้ เขียนขึ้นมาได้อย่างไรครับเนี่ย งง

sigpic

Comment

keyloger
      เห็นกระทู้แล้วนึกถึงอันนี้จริงๆ

Comment

เอาง่ายๆ ก็ไปถามเลยครับ

Comment

มันมีโปรแกรมอยู่ตัวหนึ่ง สามารถดักบันทึกสิ่งที่เราพิมพ์ไป แฟนคุณเล่นmมันยังบันทึกการสนทนาไว้ด้วยเลย แคปเจอร์หน้าจอคอมด้วย

มันซ่อนตัวไม่ให้ใครเห็น ถ้าต้องการใช้โปรแกรมต้องเข้าไปที่ run พร้อมใส่รหัสผ่าน

ผมมีโปรแกรมนี้อยู่ครับ มันเทพจริงๆ แต่มันก็เปนตัวอันตรายจริงๆ

Comment

เป็นแฟนกันไหงไม่ถามเอาล่ะครับ เง้อ...พิลึกคน ^_^

Comment

การกระทำแบบนี้ ตอนนี้กฏหมายคุ้มครองหมดแล้วนะครับ

ระวังเข้าไปไปนอนกินข้าวแดงเน้อท่าน!!!!

Comment

ถามแฟน ก็จบแล้วครับ ถ้าไม่บอกผมคงต้องถามท่าน จขกท กลับไปครับว่าแฟนจริงหรือเปล่า -0-

Comment

อืม เหมือนจะตั้งกระทู้ใน 1000tip ด้วยนะ

Comment

มันมีวิธีครับแต่มันไม่ถูกต้องนะครับ
                    ถ้ารักกันจริงถามเค้า ๆ ก็คงบอกครับ

Comment

Originally posted by jjackk View Post
                      มันมีโปรแกรมอยู่ตัวหนึ่ง สามารถดักบันทึกสิ่งที่เราพิมพ์ไป แฟนคุณเล่นmมันยังบันทึกการสนทนาไว้ด้วยเลย แคปเจอร์หน้าจอคอมด้วย

มันซ่อนตัวไม่ให้ใครเห็น ถ้าต้องการใช้โปรแกรมต้องเข้าไปที่ run พร้อมใส่รหัสผ่าน

ผมมีโปรแกรมนี้อยู่ครับ มันเทพจริงๆ แต่มันก็เปนตัวอันตรายจริงๆ
                      โปรแกรมนี้ ผมเคยเห็นครับ แต่ไม่เคยใช้

ใครมีกิ๊กเนี่ย น่ากลัวจริงๆ

Comment

แบบนี้มันเป็นการระเมิดสิทธิ์ส่วนบุคคลเชียวนะ แถมมันทำผิดกฎหมายเรื่อง พ.ร.บ.ว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์เลยนะ

หมวด1 ความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์
                        มาตรา5 ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งระบบคอมพิวเตอร์ที่มีมาตรการป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะและมาตรการนั้นมิได้มีไว้สำหรับตน ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินหกเดือน หรือปรับไม่เกินหนึ่งหมื่นบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

มาตรา6 ผู้ใดล่วงรู้มาตรการป้องกันการเข้าถึงระบบคอมพิวเตอร์ที่ผู้อื่นจัดทำขึ้นเป็นการเฉพาะ ถ้านำมาราการดังกลาวไปเปิดเผยโดยมิชอบในประการที่น่าจะเกิดความเสียหายแก่ผู้อื่น ต้องระวางโทษจำคุกไม่เกินหนึ่งปี หรือปรับไม่เกินสองหมื่นบาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

มาตรา7 ผู้ใดเข้าถึงโดยมิชอบซึ่งข้อมูลคอมพิวเตอร์ที่มีมาตรการป้องกันการเข้าถึงโดยเฉพาะและมาตรการนั้นมิได้มีไว้สำหรับตน ต้องระวางโทษจำคุก ไม่เกินสองปีหรือปรับไม่เกินสี่หมื่อนบาทหรือทั้งจำทั้บปรับ

ถ้าอ่านใน พ.ร.บ. แล้วจะเห็นว่าแค่หมวดแรก ท่านก็ผิดเกือบหมดทุกมาตราแล้วนะครับ เอาเป็นว่าแวะมาฝากเตือนใจหน่อยละกัน ใครที่คิด กำลังคิด หรือทำแล้วก็ศึกษาหน่อยก็ดีนะ เพื่อประโยชน์ของตัวท่านเอง ตามไฟลที่แนบมาก็ฝากอ่านๆ กันด้วยนะจ๊ะ ย้ำเตือนครับ

Comment

ถามเอาเลยครับง่ายดี " จะให้ไม่ไห้ ...หา!!!!!"

Comment

พูดขึ้นมาลอยๆ "sub7" นอกนั้นไปหาเอาเองนะ ไม่อยากเป็นผู้สมรู้ร่วมคิด

Comment

๕๕๕+ see_pass ลองดู ครับ

แต่ม่ะดีนา

Comment

Working...
                              X