Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 4400 socket 939 ตอนนี้มีขายทีไหนบ้างครับ ด่วนเยย อ้ากกก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 4400 socket 939 ตอนนี้มีขายทีไหนบ้างครับ ด่วนเยย อ้ากกก

พักนี้ เริ่มมีของมาขายรำไรบ้างแล้ว

อาทิตย์ที่แล้วผมก็เห็นมี X2 3800 วางขายที่ พันธิป งามวงศ์วาน

แต่เจ้ากรรมตอนนี้ดันไม่มีตังค์ พอตอนนี้มี ร้านนั้นก็ของหมดไปแล้ว อ้ากกก T-T

ผมใช้ หัวเดียวอยู่เลย เล่นเกมใหม่ๆไม่ได้แล้ว มัน require CPU Dual Core ตลอดเลย T-T

ใครเห็นที่ไหนบ้างตอบด่วนเลยครับ จะเหาะไปซือมาเลย ย้ากกก

ผมมาหาด้วยอีกคน 939 อิอิ

Comment

เปลี่ยนใจไม่เอาแระ
      Last edited by bass_kb; 10 Mar 2008, 03:57:19.

Comment

เราเอาด้วยถ้ารู้ราคาด้วยก็ดี

Comment

ผมเพิ่งได้ 4200+ toledo มาเมื่อวันศุกร์ที่แล้วนี่เองครับ กว่าจะหาได้ ..โคตรยากเลย พอจังหวะมันได้ก็แป๊ปเดียวครับ ตอนนี้กะลังหา 4400+ อยู่ด้วย ถ้าหาได้เดี๋ยวจะปล่อยตัวนี้ต่อให้นะครับ จริงๆ ผมขายทั้งหมดที่ผมมีอยู่แล้วไปเพิ่มตังค์เอาก็ได้ am2 เจ๋งๆ เลยนะ แต่ขี้เกียจดิ้นรนน่ะครับ เพราะ 939 มันก็ยะงใช้ได้อยู่ แต่การลงทุนหา cpu กับราคาของมันทำให้ต้องคิดหลายรอบเลยเหมือนกันนะครับ ยังไงก็ขอให้ได้ไวๆ ครับ อ้อ ! ผมมีเพื่อนอยู่ฮ่องกงให้มันดูให้อยู่ว่ามี 939 มั่งมั๊ย ถ้ามี ไว้จะเอามาบอกครับ ว่าราคาเท่าไรนะ

Comment

Working...
          X