Announcement

Collapse
No announcement yet.

~ ช่วยด้วยครับเล่นเกมส์ BioShock/Bio 4 ไม่ได้ครับ ~

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ~ ช่วยด้วยครับเล่นเกมส์ BioShock/Bio 4 ไม่ได้ครับ ~

เล่นไม่ได้เพราะว่ากลัวครับ

จิตไม่ค่อยแข็ง แล้วต้องนอนคนเดียวที่บ้านหลังใหญ่ ๆ

กลัวหลอนครับ อิอิ เหวอออออออออออออออ (~*_*)~

>_<

กำ ผมลองเล่น bioshock แล้ว ไม่เห็นมันจะน่ากลัวตรงไหนเลย
    ตอนแรกก็กลัวๆเห็นมีแต่คนบอกว่าน่ากลัว ที่ไหนด้าย ยิงกันแหลก

ปล.F.E.A.R กะ Obscure ยังน่ากัวซะกว่า มีแต่ไฟฉาย

Comment

ผมก็กลัวแต่รู้สึกจะกลัวเสียงนะเพราะเปิดเสียงก็รู้สึกไม่กล้าเล่นพอปิดเสียง ไอ้!ลูกเจี๊ยบดาหน้ากันเข้ามาเลย

Comment

ฮ่ะฮ่ะฮ่ะ ซะงั้น ภาพเม่ง เค้าเรียกว่าอะไรอะ ทะมืนทะมืน มืด ๆ สะหลัว ๆ -*- หลอนแสดดด

Comment

เวลาเล่น Gears of War อะพอเลิกแล้วเม่งรู้สึกแปลก ๆ

ประมาณว่าหดหู่อย่างแรง มึนหัวมาก เม่งยิงกันเลือดสาด -*-

Comment

เวลาเล่น Gears of War อะพอเลิกแล้วเม่งรู้สึกแปลก ๆ

ประมาณว่าหดหู่อย่างแรง มึนหัวมาก เม่งยิงกันเลือดสาด -*-
            ขอนอกเรื่องนิดนะคับ Gears of Warใช้เลื่อยที่มันติดกับปืนยังไงอ่ะ เห็นในเดโมมันใช้ได้ด้วย

Comment

วิธีใช้เลื่อยใน Gears of war กด F แล้วเลี่อยมันจะหมุนแล้วไปใกล้ๆศัตรูแล้วกดคลิกซ้ายมันก็จะเฉือนให้ครับ

ขอแนะนำว่าอย่าใช้ดีกว่าครับเดียวโดนมันเฉือนก่อนที่เราจะได้เฉือนมันนะ 555

Comment

วิธีใช้เลื่อยใน Gears of war กด F แล้วเลี่อยมันจะหมุนแล้วไปใกล้ๆศัตรูแล้วกดคลิกซ้ายมันก็จะเฉือนให้ครับ ขอแนะนำว่าอย่าใช้ดีกว่าครับเดียวโดนมันเฉือนก่อนที่เราจะได้เฉือนมันนะ 555
                กดแล้วนะแต่มันแค่ฟาดเฉยๆอ่ะ ไม่สะจายยยย

Comment

อ้าวนั้นคนละปืนแล้ว ต้องปืนเลื่อยดิ

สังเกตุปืนกลจะมี 2แบบ แบบยิงทีละ 3-4 นัด กับยิงได้รัว ๆ

ไออันที่ยิงได้รัว ๆ นั้นละ มีเลื่อย ถ้ากด f มันจะดัง ฟื้ด ๆ ๆ ๆ นั้นละ ใช่เลย

เลือดสาดดดด

Comment

กระทู้กลายพันธุ์ซะแล้ว อิอิ

Comment

หลอนจริงๆด้วย

Comment

bioshock ถึงด่าน10แล้วอีกไม่น่าเกิน2วันคงจบ

Comment

หลอนๆต้อง silent hill

Comment

bioshockเสียงมันหลอนมากเลย bio4ไม่ค่อยเท่าหลอนนะผมว่า

Comment

bio 4 จิ๊บๆคับใส่หูฟังใช้เทนนิ่ง มามืงมากุจะฆ่ามืงให้หมด 55+

Comment

Working...
                              X